Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tom Clancy's H.A.W.X ด่านเรดาเยอะๆ ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tom Clancy's H.A.W.X ด่านเรดาเยอะๆ ผ่านไงครับ

มันชื่อด่าน Stiletto น่าจะใช่ครับ
    ที่มันมีราดาเป็นฉากแดงๆ อยู่ด้านหน้าในราด้าเราอ่ะ มันเป็นวงแดงๆซ้อนกันอยู่หลายๆวง
    ผมบินอ้อมไปทางซ้าย และ ขวาจนสุดเรด้าสีฟ้าก็ไม่เห็นว่าไอ้กำแพงเรด้าสีแดงมันจามีช่องให้ผมผ่านไปได้เลยอ่ะครับ

ผมเวล 13 อ่ะ ด่านนี้หมดปัญญาจริงๆครับ ท่านผู้รู้บอกทีครับว่าผ่านยังไง

อีกเรื่องนึงคือ F22 ทำไงถึงจาได้มาอ่ะครับ มันแรงดีอ่ ะชอบอย่างขับจัง

ลองไป ห้อง Game Guide หรือยังครับ

ผมไม่ได้เล่นนานล่ะ บอกไม่ถูก

F-22 จะได้หลังผ่านด่าน Javalin

Comment

มุดลงด้านล่างจ้า......บินต่ำ ๆ เอาไว้
      ผมจบแล้วนะครับ ^^

Comment

Originally posted by songpol_oot View Post
        มันชื่อด่าน Stiletto น่าจะใช่ครับ
        ที่มันมีราดาเป็นฉากแดงๆ อยู่ด้านหน้าในราด้าเราอ่ะ มันเป็นวงแดงๆซ้อนกันอยู่หลายๆวง
        ผมบินอ้อมไปทางซ้าย และ ขวาจนสุดเรด้าสีฟ้าก็ไม่เห็นว่าไอ้กำแพงเรด้าสีแดงมันจามีช่องให้ผมผ่านไปได้เลยอ่ะครับ

ผมเวล 13 อ่ะ ด่านนี้หมดปัญญาจริงๆครับ ท่านผู้รู้บอกทีครับว่าผ่านยังไง

อีกเรื่องนึงคือ F22 ทำไงถึงจาได้มาอ่ะครับ มันแรงดีอ่ ะชอบอย่างขับจัง
        ที่เราขับ F-14 ใช่ไหมครับ ถ้าใช้ ให้ไปตามเรด้าด้านบนอะครับ ถ้าไปถูกทางเรด้าจะยาวขึ้น ถ้าเกินยิ่งใกล้จะยิงกระพริบถี่

เรด้าสีเขียวๆอะครับ

Comment

มีรูปจะดีมากครับ

บอกไปกลัวจำสับสนด่านอื่น

Comment

เหอะ ๆ ๆ นั่นสิ...สงสัยผมจำผิดแน่เลย
            จบไปน๊าน นานล่ะ - -*

Comment

ก็ด่านนี้อ่ะครับ

Comment

555 ด่านนี้ผมก็เคยตั้งถาม ยังไม่ทันมีใครได้ตอบ เข้ายูทูปก็เจอคำตอบแล้วครับ เดี๋ยวหาให้

เจอแระ

http://forums.overclockzone.com/foru...5&postcount=31

ปล. เป้าหมายไม่ใช่ตรงไป มันต้องหักออกขวา จะมีเกาะแล้วมีป้อมปืน ถล่มมันซะ
                Last edited by manchester2548; 26 Apr 2009, 22:45:23.

Comment

เลี้ยวครับ เลี้ยวหาเรด้า จนเป็นจุดสีเขียว ๆ อ่ะครับ ^^

Comment

Originally posted by kalypso View Post
                    เลี้ยวครับ เลี้ยวหาเรด้า จนเป็นจุดสีเขียว ๆ อ่ะครับ ^^
                    ผมว่า จขกท ไปนั่งเล่นอยู่น่ะครับ

Comment

ได้และครับ แต่ยังไม่จบอ่ะ
                      กว่าจะหาทางไปเปิดแผนที่เพื่อหยุดเวลา เล่ยซะเมื่อยนิ้วเลย

ขอบคุณทุกๆท่านมากนะครับ ที่มาช่วยแนะนำ

Comment

เด๋วต้องเจอด่านที่เราเล่น stelt ตอนกลางคืน

กว่าจาผ่านเล่นผมเซ็งไปหลาย ช.ม. อยู่ อิอิ

Comment

Originally posted by l3ellzaa View Post
                          เด๋วต้องเจอด่านที่เราเล่น stelt ตอนกลางคืน

กว่าจาผ่านเล่นผมเซ็งไปหลาย ช.ม. อยู่ อิอิ
                          เง้อ stealth ขับยากตรงไหนครับ!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมรอบเดียวผ่าน!!!

ด่าน F22 ด่านสุดท้ายยังขับยากกว่าอีก(ไม่ชอบ F-22 อย่าแรง)

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                            เง้อ stealth ขับยากตรงไหนครับ!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมรอบเดียวผ่าน!!!

ด่าน F22 ด่านสุดท้ายยังขับยากกว่าอีก(ไม่ชอบ F-22 อย่าแรง)

กลับกันกับผมเลย ผมว่าด่านสุดท้ายเป็นอาไรที่ ไม่รู้ทำมาทำไม อิอิ

Comment

Originally posted by l3ellzaa View Post
                              กลับกันกับผมเลย ผมว่าด่านสุดท้ายเป็นอาไรที่ ไม่รู้ทำมาทำไม อิอิ
                              ด่านสุดท้าย จะได้ขับ stealth ไง55555+

Comment

Working...
                              X