Announcement

Collapse
No announcement yet.

Card Yamaha Ymf724f-vเอามาต่อกับA-500Lจะกีกว่าOn broadไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Card Yamaha Ymf724f-vเอามาต่อกับA-500Lจะกีกว่าOn broadไหม

กร์ดตามที่ว่าเลยครับ รุ่นเก่ามักๆแล้ว Yamaha Ymf724f-vอะครับ มันจะดีกว่าใช้ออนบอร์ด Ac'97ไหม

ใครพอรู้ถึงประสิทธิภาพการ์ดตัวนี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ คือถ้าดีกว่าออนบอร์ดที่ใช้อยู่จะได้เปลี่ยน ถ้าไม่แตกต่างมาก ก็ไม่เป็นไร ปล่อยมันทิ้งไป งิงิ เพราะเก็ไม่รู้การ์ดตัวนี้ดียังไงเห็นมันเก่าแว้วอะ

ผู้รู้ชี้แนะหน่อยจ้า -*-

ผู้ใดรู้ช่วยชี้แนะด้วยจ้า

Comment

ของผมเป็นตัว SV550 ใส่แล้วรู้สึกว่าแรงขับมันดีกว่า เสียงซับดังกว่า
      แต่ตอนนี้เสียงมันแตกๆแล้ว ขว้างทิ้งเลยดีหรือเปล่าครับ มันเป็นเพราะอะไรอ่ะ
      เอาหูฟังมาเสียบก็แตกๆเหมือนกัน แบบนี้คือเสียแล้วเหรอครับ
      ต้องกลับไป onboard แล้วเหรอนี่ เศร้าใจ

Comment

เราก็อยากรู้อะ ใคร รู้ช่วยตอบทีจ้า

งิงิ ถ้าไม่ดีจะได้ไม่ไปเอาที่เพื่อนงิงิ ถ้าดีจะได้เอามาใส่ จ้า

ช่วยทีครับ

Comment

ก็ยืมมาลองเลยสิคับ เพื่อนกันนิ

Comment

-*-อะนะ ไว้เอามาลอง งิงิ

Comment

Working...
            X