Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 กับ Q9550 เลือกเล่นตัวไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เงินเหลือ 9550 ไม่เสียหายครับ ถึงจะใช้ไม่เต็มที่ ก็เถอะ อิอิ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      8400 แรงแบบพอเพียง ลากซัก 4.5 พอ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        น่า
        ลุงแกเขาใช้มาเยอะ ลากจนชำนาญแว้ว

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
          น่า
          ลุงแกเขาใช้มาเยอะ ลากจนชำนาญแว้ว
          มันเป็นการใช้ทรัพยากรที่มีอยู่ ให้เกิดประโยชน์สูงสุด

Comment

ราคาต่างกันเยอะอยู่นะครับ

คำตอบผมก็ ตามงบ ครับ เพราะทำงานได้เหมือนกัน

ถ้างบผมถึง ผมเล่น Q9550 แน่นอนอยู่แล้ว

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
              มันเป็นการใช้ทรัพยากรที่มีอยู่ ให้เกิดประโยชน์สูงสุด

ยิงไข่สินะลุง อิอิ
              ต้องPESถึงจะคุ้มค่า

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post

ยิงไข่สินะลุง อิอิ
                ต้องPESถึงจะคุ้มค่า
                -..-

Comment

E8400 ใช้ทรัพยากรคุ้มกว่าเยอะนะครับ ถูกกว่าด้วย*0* อิอิ

Comment

งบถึงจัด Q9550
                    งบจำกัดเอา E8400
                    2 ตัวนี้แรงทั้งคู่

Comment

ค่าไฟด้วยครับ โปรดระวังให้ดี ผมน้ำตาตกมาแล้ว เล่น Q core อย่างขี้หมูขี้หมาต้องมีเพิ่มมาแน่ 3-4 ร้อยบาท
                      ยื่งเอาไปเล่นเกม ตอน Full load ยิ่งแดรกไฟกันไปใหญ่ T_T

Comment

ผมว่า E8600 (ถ้าหาได้)

ดูแล้วรุ่นนี้เหมือนจะเป็นซีพียูที่คัดมาเพื่อรีดพลังโดยเฉพาะ

Comment

Working...
                        X