Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU วัตต์แท้ ให้หน่อยครับ จะใส่ GTS 250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ PSU วัตต์แท้ ให้หน่อยครับ จะใส่ GTS 250

แนะนำ PSU วัตต์แท้ ให้หน่อยครับ จะใส่ GTS 250 เพื่ออนาคตไว้ด้วยครับ

ขอไม่แพงมากนะครับ ไม่เกิน 2000 แหล่มเลย ร้านไหนช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

TT 470 1900บาท

ชิวๆๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      TT 470 1900บาท

ชิวๆๆ
      TT นี่ชื่อเต็มอะไรหรือครับ

แล้วคิดว่า เคส RaidMax Sagitta ตัวนี้จะใส่

GTS 250
      ECS A780GM-A
      TT 470 (จะยังเหลือๆ วัตต์ ไว้ใช้งานอีกมะครับ เพื่อ อยากจะเพิ่ม HDD อีก 1 ลูก)

ได้ไหมครับ เพราะเห้นว่าเมนบอร์ดมันยาว กลัวจะใส่ไม่เข้า
      Last edited by wt25044; 26 Apr 2009, 22:51:12.

Comment

http://www.tkcom99.com/product_detai...=3&s_cat_id=20

Comment

ก็ไหวนะครับผมว่า
          เห็นของท่านวิกร
          3870 CF
          640GB 2ลูก
          อ่ะยังไหวลยครับ

Comment

สเปคที่จะซื้อ
            CPU 7750 BE
            GTS 250
            RAM Kingston 2GB*2 800MHz
            HDD ซีเกรด 320 GB 1 ลูก
            เคส RaidMax Sagitta (พัดลมติดเคส 120 mm 1 ตัว 80 mm. 2 ตัว)

คิดว่า TT 470 W จะพอไหมท่าน ยังจะเหลือๆอีก มะครับ ขอบคุณครับ

Comment

iCute 650w. Pro ครับ ประมาณ 2300-2500 แต่อนาคตยาวครับ

Comment

icute 650w น่าจะดีกว่านะ ผมว่า

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  icute 650w น่าจะดีกว่านะ ผมว่า

TT550 ด้วย แจมๆๆ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
                    iCute 650w. Pro ครับ ประมาณ 2300-2500 แต่อนาคตยาวครับ
                    เต็มวัตต์ไหมครับ ถ้าเต็มวัตต์ก็เลือกตัวนี้เลย
                    มันมี 2 ตัว น่ะครับ

iCute TiTaNium Pro 650W ถอดสายได้ 2700
                    iCute TiTaNium 650W ถอดสายไม่ได้ 2400

ตัวไหนดีครับตอนนี้กำลังจดอยู่ หุหุ
                    ถ้าเอาตัว 2400 ไปจะเต็มวัตต์ไหมครับ ราคามันต่างกันที่ ถอดสาย ใช่หรือเปล่าครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
                    Last edited by wt25044; 26 Apr 2009, 23:23:00.

Comment

^
                      ^
                      600w ม๊กจ๊ก อิอิ

(เหลือเฟือนะ)

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
                        เต็มวัตต์ไหมครับ ถ้าเต็มวัตต์ก็เลือกตัวนี้เลย
                        มันมี 2 ตัว น่ะครับ

iCute TiTaNium Pro 650W ถอดสายได้ 2700
                        iCute TiTaNium 650W ถอดสายไม่ได้ 2400

ตัวไหนดีครับตอนนี้กำลังจดอยู่ หุหุ
                        ถ้าเอาตัว 2400 ไปจะเต็มวัตต์ไหมครับ ราคามันต่างกันที่ ถอดสาย ใช่หรือเปล่าครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ
                        Eff. 80% ครับ ไม่เต็ม 100% แต่ก็ผ่าน 80% เหมือนพวก Thermaltake ครับ

ส่วนเรื่องตัว Pro กับไม่ Pro ผมไม่แน่ใจว่าที่มันแพงกว่าเพราะถอดสายได้รึป่าว รอผู้รู้ครับ

Comment

Originally posted by Explosively View Post
                          Eff. 80% ครับ ไม่เต็ม 100% แต่ก็ผ่าน 80% เหมือนพวก Thermaltake ครับ

ส่วนเรื่องตัว Pro กับไม่ Pro ผมไม่แน่ใจว่าที่มันแพงกว่าเพราะถอดสายได้รึป่าว รอผู้รู้ครับ
                          แต่ถือว่า iCute TiTaNium 650W ถอดสายไม่ได้ 2400
                          รับ สเปค
                          CPU 7750 BE
                          VGA GTS250
                          RAM Kingston 2GB*2 800MHz
                          HDD ซีเกรด 320 GB 1 ลูก
                          เคส RaidMax Sagitta (พัดลมติดเคส 120 mm 1 ตัว 80 mm. 2 ตัว)

ของผม + กับเพื่ออนาคต ได้ใช่ไหมครับ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Explosively อ่านข้อความ

Icute 650 เอาแบบไม่ต้องถอดสายก้ได้ครับ ใช้ดีๆ

Comment

Working...
                            X