Announcement

Collapse
No announcement yet.

กับมา AMD แล้วครับ เลือกเล่นตัวเก่าหน่อย งบน้อย ฝากเนื้้อฝากตัวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กับมา AMD แล้วครับ เลือกเล่นตัวเก่าหน่อย งบน้อย ฝากเนื้้อฝากตัวด้วยครับ

เหอะๆๆๆ ไม่รู้ว่ารู้สึกไปเองรึป่าว แต่ลื่นดีจริงๆครับ เลือกคบตัวเก่า AMD Phenom X4 9950 BE หุหุ งบน้อยคบบอร์ดกากๆ ECS A740GM-M กะเอามาใช้เดิมๆ เพราะส่วนตัวผมเลิกเล่นกับการโอเวอร์คล๊อคมาพอสมควรแล้ว แต่เพราะความซน ขยับไปนิด 15*200 นิ่งๆ ไฟเดิม เพราะมันไม่มีให้ปรับ 5555 จริงๆมองดู PhenomII 720 แต่อุปกรณ์อื่นต้องดีถึงจะลากใกลอย่างที่ควรจะเป็น งบไม่ถึงครับ ยังไงซะ ก็ขอฝากตัวกลับมาเป็นสาวก AMD อีกทีนะครับ เพราะครั้งสุดท้ายที่อยู่กับ AMD ก็ Athlon 3000+ AM2 ตอนออกมาใหม่ๆเลย

ยินดีต้อนรับกลับสู่มาตุภูมิ

เห้อๆๆๆ

Comment

ยินดีต้องรับ กลับบ้านครับผม

อิอิ

Comment

Working...
      X