Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพงทีครับ เน้นฟังเพลง ดูหนัง เกมนิดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพงทีครับ เน้นฟังเพลง ดูหนัง เกมนิดหน่อย

คือที่อยากได้ก็ลำโพงแบบ 5.1 ครับ เล่นกับโน๊ตบุ๊คอ่ะครับ เห็นมันต้องซื้อตัวอะไรมาเพิ่มด้วยหรอครับ มันจะยุ่งยากไหมครับ

ลำโพงที่อยากได้ไม่ค่อยเน้นเสียงดังครับ เน้นเสียงเพราะมากกว่าครับ ใสๆ เสียงดนตรีอ่ะครับ

อยากให้แนะนำลำโพงแบบ 2.1 และ 5.1 อ่ะครับ
    - 2.1 งบ1000-1500 หรือแพงกว่านี้นิดหน่อยก็ได้ครับ จะได้ลองเผื่อหามือสอง
    - 5.1 ของเป็นแบบถูกๆแต่ดีอ่ะครับ เผื่อไปหามือสองเอา แต่อยากรู้เป็นรุ่นไหนดีอ่ะครับ

บอกมาหลายๆอย่างเลยก็ได้ครับ เน้นฟังเพลง ดูหนัง อ่ะครับ

ถ้างบไม่เยอะซื้อเป็น 2.1 จะดีกว่าไหม แต่ใจจริงอยากได้ 5.1 มากเลยครับ จะได้ใช้ไปนานๆ

แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

มี microlab X-1300 5.1 สนใจไหมครับ แต่ไม่แน่ใจว่าต่อกับ notebook ยังไง
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=441114

Comment

Originally posted by zervilz View Post
      มี microlab X-1300 5.1 สนใจไหมครับ แต่ไม่แน่ใจว่าต่อกับ notebook ยังไง
      http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=441114
      หน้าสนใจอยู่นะครับ ประกันเหลือไหม

แล้วจัดส่งที่ไหน พอดีเห็นคนขายเหมือนคุณเลย 1800 อ่ะครับ

คุณลดได้อีกไหม

Comment

ดัน

Comment

ไม่มีใครมาแนะนำเลยอ่า แย่จัง

Comment

ไปไหนกันหมดนะ

Comment

X1300 เสียงกลางดีใช้ได้ครับ เบสไม่หนักมาก

Comment

X3
                Last edited by 159753; 6 May 2009, 18:47:46.

Comment

A500L

A600II

Comment

ขอบคุณครับ แต่อยากได้รายละเอียดอีกจัง

Comment

EACAN A600II 2.1 ก็ดีครับ
                      เเต่โน๊ตฯ ต่อ 5.1 ต้องหาการ์ดภายนอก เเต่ท่านงบน้อยเเนะนำ 2.1 ดีกว่าครับ หรือ5.1ได้มือสองที่ดีๆราคาถูกก็ดีไปครับ

Comment

Working...
                      X