Announcement

Collapse
No announcement yet.

สรุปว่าตอนนี้ ยังไม่มี AMD X2 ตัวไหนแรงกว่าซีพียูรุ่นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สรุปว่าตอนนี้ ยังไม่มี AMD X2 ตัวไหนแรงกว่าซีพียูรุ่นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล

ใช่ไหมครับ ?

เพราะว่า Core 2 Duo E6850 รุ่นเทพในอดีตของอินเทล ออกมา 2 ปีกว่าแล้ว เรียกได้ว่าเป็นรุ่นเก่าค้างปีก็ว่าได้ แต่ว่าก็ยังไม่มีซีพียู X2 รุ่นใหม่ ๆ ของ AMD ที่จะเอาชนะ E6850 ได้ อย่างเช่นพวก Athlon x2 7750BE ที่เป็นรุ่นใหม่ของ AMD แต่กลับแพ้ซีพียูรุ้นเก่าค้างปีอย่าง E6850 ของอินเทล ผมว่านโยบายของ AMD มันแปลก ๆ นะครับ คือออกผลิตภัณฑ์มาทีหลังแทนที่จะแรงกว่าคู่แข่งแต่นี่กลับแพ้คู่แข่งตลอด แล้วยังแพ้แม้กระทั่งซีพียูรุ่นเก่าของคู่แข่งด้วย

น่าจะเปลี่ยนทีมผู้บริหารยกทีมนะครับสำหรับ AMD

ป.ล. The star 5 วันนี้ ในที่สุด สิงโตก็ได้ไปต่อ ไม่ผิดหวังที่ช่วยโหวต ได้เข้ารอบ 2 คนสุดท้ายแล้ว

ป.ล. 2 เมื่อวานแมนยูชนะ 5-2 สะใจมากครับ พี่หนูโด้เหมา 2 ลูกเลย นำเป็นดาวซัลโวแล้ว

ขอบคุณมากครับ
    Attached Files

THE STAR

ไม่ได้ดู วุ้ย -..-

INTEL แรงตลอด กาล

Comment

เป็นอะไรมากมั๊ยครับ เวลาผ่านไป แต่ E8600 ก็ยังคงเป็น CPU Dual core ที่แรงที่สุดอยู่ดี

Comment

มีใช่เเล้วเหรอ e8600 หนะ

ปล.สิงโต ขี้ตีนกุหวะ
        ปล2. ไอ้นี่มันคล้ายๆกับ เกรียน avatar+sig ดราก้อนบอลนะ รึมันสมัครมาป่วนใหม่ ?

Comment

เซงจังโว้ย

Comment

ปล.2 เมื่อกี้ โครินเธียนร์ ชนะ ซานตอส ป๋าโด้ จัด2ลูกเลย 8ประตูใน9เกม

เอ๊ะ ม่ายเกี่ยว

Comment

ใช่หนูโด้1 เกรียนบอร์ดศุภ พันธ์ทิพย์ป่าวนิ?

Comment

ปล่อยเขาไปไม่มีคนสนใจเดี๋ยวมานก็หงอยปายเองแหละ...

Comment

ลดความแรงลงหน่อยนะคับ อิอิกำ

Comment

ทำให้นึกถึง Wesleyอะไรซักอย่าง ที่ชอบมาตั้งกระทู้ด่า AMD เลย เอ๊ะ หรือว่าเค้ากลับมาแล้ว 555+

Comment

ปิดเทอม แล้ว ก็ทำใจครับ

Comment

ชิบ หาย แล้ว หน้า สัปดาห์ หน้า เปิดเทอม

ได้เกรียนแล้วกรูโอย

Comment

บบอกตามตรง ๆผมเกรียดมันมาก ๆเลย ไอ้พวกบ้านักแสดง เนีย
                          เฮอ มันให้ตังคุณกินข้าวหรือครับ ถึงไปคลั้งใคร่มันใหญ่นัก ต้องเสียตังไปโหวดอะไรต่อมิอะไร
                          ถึงมันใด้คุณก็ต้องเสียค่าไฟไปโหลดเพลงของมันอีก

เฮอ ถ้าผมพูดอะไรแรงไปก็ขอโทศด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by saktong View Post
                            บบอกตามตรง ๆผมเกรียดมันมาก ๆเลย ไอ้พวกบ้านักแสดง เนีย
                            เฮอ มันให้ตังคุณกินข้าวหรือครับ ถึงไปคลั้งใคร่มันใหญ่นัก ต้องเสียตังไปโหวดอะไรต่อมิอะไร
                            ถึงมันใด้คุณก็ต้องเสียค่าไฟไปโหลดเพลงของมันอีก

เฮอ ถ้าผมพูดอะไรแรงไปก็ขอโทศด้วยนะครับ

อย่าำไป บ้ากับมัน ขนาดนั้น พวกนี้ก็แค่นั้นละ

คนธรรมดาเหมือนพวกเรา แค่ชอบ แสดง เฉยๆ

Comment

ผมว่ามันขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลน่ะครับ ว่าเค้าทำให้เราพอใจ หรือมีความสุขมากแค่ไหน

เหมือนกับท่านดูหนังโป๊น่ะครับ ท่านต้องเสียค่าไฟค่าเนตโหลดมันมาหรือซื้อแผ่นที่มีขายกัน มันไม่ได้ให้ตังท่านกินข้าวแต่อย่างใด แต่มันให้ความบันเทิง ให้ความสนุกแก่ท่าน มันก็อาจจะเป็นเหตุผลเดียว ที่ผู้หญิงหรือใครก็แล้วแต่ ชอบดารานักแสดงหรือคลั่งใคร้นักร้อง

อย่าลืมครับคนเราความชื่นชอบและการแสดงออกไม่เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                              X