Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสสวย ๆ ดีดี หน่อยได้ไหมครับ เอาไม่เกิน 4000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสสวย ๆ ดีดี หน่อยได้ไหมครับ เอาไม่เกิน 4000

เล็ง ASUS CASE VENTO 3600 ไว้ ชอบโดยส่วนตัว

ไม่ทราบว่าดีไหม?

แล้วมีเคสตัวอื่น ดีดี สวย ๆ แนะนำไหมครับ เอาที่ไม่ใช่สีดำอ่ะครับ

ขอสีอื่น ยิ่งสีแปลก ๆ ยิ่งดี
    Last edited by civilize; 27 Apr 2009, 02:37:03.

ลองไล่ดูตามเว็บพลางนะครับ วันนี้ขอนอนก่อน อิอิ
    www.jedicool.com www.tkcom99.com และอื่นๆอีกมากมาย

Comment

www.busitek.com

Comment

CM690

HAF932

หนักปาย

Comment

ถ้าชอบแล้วก็จบครับ ไม่มีเหตุผมใหนดีกว่าชอบอีกแล้วครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ถ้าชอบแล้วก็จบครับ ไม่มีเหตุผมใหนดีกว่าชอบอีกแล้วครับ
            ฮ่าๆๆๆ ถูก!!! ตามพี่เค้าเลยครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ครับ ^^" แต่อยากรู้ว่าข้างในเป็นไงบ้าง มีใครเคยใช้บ้างหรือป่าว??

แบบว่าข้างในใส่อุปกรณ์ OK ไหม วาง Hardware แล้ว เลือดลมเดินสะดวกหรือป่าว

เพราะว่าแค่เคยเห็นแต่ภายนอก ยังไม่เคยดูภายในเลย

และในราคาเท่าๆ กัน เป็น เคสตัวอื่น จะดีกว่าไหม? แต่เห็นเคสทั่ว ๆ ไปมีแต่สีดำ หรือไม่ก็ อคิลิค ไปเลย ><"

แนะนำหน่อยนะครับ

Comment

ผมว่าCM690คือตัวเลือกที่น่าสนใจครับ
                ติดพัดลม120mmเพิ่มอีกสามตัว ครบงบพอดีเลย

Comment

55+ กระทู้นานมากแล้วเคยมาอ่าน
                  สรุป

ข้างในเหล็กคมดีบาดมือง่าย ไม่สมราคา
                  ประกอบค่อนข้างยาก น้ำหนักเยอะ ไม่เหมาะอย่างยิ่งสำหรับคมชอบอัฟคอมเพราะแกะยากใส่ยาก
                  ระบายความร้อนยังไม่ดีมาก
                  ประกอบต้องระวังเคสหัก โดยรวม ข้อดี คือไฟไม่ดูด เคส หล่อ พอตัว

Comment

ประกอปให้เพื่อนไปเมื่อวาน ได้จับ Tamaltake v9 ครั้งแรก ก้สวยดีนะครับงานดี เก็บสายสวย ไม่แพงด้วย 2600.-
                    Last edited by oomiN; 3 May 2009, 10:37:36.

Comment

CM690 ลองดูสิแล้วจาชอบ ^^

Comment

CM690

ผมว่ามันสวยดีนะ แต่งได้เยอะด้วย

Comment

Working...
                        X