Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ่นอีกที..TOT4M..กำๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ่นอีกที..TOT4M..กำๆๆๆๆ

บ่นอีกทีคับกับ TOT4M หลุดก็บ่อยโหลดก็ไม่เต็มสตีม เมื่อก่อนผมใช้TOT2Mสเถียรดีโหลดทั้งเวปประเทศ
    หรือนอกประเทศหลังเที่ยงคืนได้200กว่าๆไม่หลุดง่ายๆ แต่พอมาอัพเป็น4Mหลุดก็บ่อยโหลดก็ไม่เต็มจะกลับไปใช้โปรเดิมก็ไม่ได้อีกขนาดโทรไปหาช่างถามแล้วถามอีกนะเนี้ย อยากจะตะโกนว่า
    พี่ค๊าบบบบบบ...ผมใช้4Mไม่ได้เอามาเปิดเวปอย่างเดียวนะพี่ี่

ทำใจครับ TOT มันเป็นแบบนี้แหละครับ ผมก็ใช้ TOT อยู่ เพราะไม่มีสิทธิ์เลือก (อยู่ต่างจังหวัด)

Comment

ทำใจครับTOTก็แบบนี้
      ผม1mยังกะ56k

Comment

แสดงว่าบ้านคุณอยู่***งจากชุมสายมาก อยากรู้ได้ค่า SNR, Line ได้เท่าไหร่กัน
        นี่แหละครับ ช่างบอกใช้ได้ แต่คงอุบไว้ว่าอาจมีปัญหา

Comment

เอาค่าSNRมาให้ดูคับอย่าไปเชื่อในสิ่งที่โชว์นะคับเล่นจริงๆไม่ได้เท่านี้นะอ้อผมอยู่อ่าวอุดมคับadsl.jpg

Comment

แถวบ้าน มีของ cat ไหมครับ ลองไปใช้ cat อะครับ เมื่อก่อนก็ใช้ tot เน่าบ่อยเลยมาใช้ cat ผมว่าดีนะ

ต่างจังหวัดนี่ถ้ามี cat นะไวดีมากๆ ผมไม่ได้อยู่ในตัวจังหวัดนะครับ อยู่อำเภอในจังหวัดนั้นแต่ก็มี CAT ให้ใช้

แถมยังมาลากสายจากบ้านไปถึงที่ ชุมสายเลย ฟรีด้วย สายนั้นก้ใช้แต่เน้ต สเถียร์ดี

Comment

ของผมอัพสปีดจาก 3Mเป็น 4Mเมื่อเช้า ก็โอเคนะแถมปิงลดลงด้วยจากเดิมปิง 70-80 เหลือ 40-50 หรือเป็นเพราะเปลี่ยนเป็น diamond? -.- แต่โหลดบิทได้แค่ 320-330k เองจะบีบอะไรกันนักหนา -*-

ค่าของผม

[IMG][/IMG]
              [IMG]url=http://image.ohozaa.com/show.php?id=5f58f9627ebfc51fc954c8c2fafe74b9][/url][/IMG]
              Last edited by C.Ronaldo; 28 Apr 2009, 18:21:24.

Comment

Working...
              X