Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยครับ (single gpu or dual gpu)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อยครับ (single gpu or dual gpu)

พอดีจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ซักตัวครับ

ระหว่าง การ์ดจอที่เป็น หัวเดียว กับ 2 หัว(เรียกถูกป่าวหวา)
    อันไหนซื้อมาแล้วใช้เล่นเกม+อื่นๆนิดหน่อยแล้วคุ้มค่า(ราคา, ประสิทธิภาพ, อื่นๆ) มากกว่ากันครัีบ(ถ้าใช้ประมาณ 1-2 ปี)

ขอบคุณครับ

ปล. ไม่จำกัดค่าย, ยี่ห้อ และราคา ครับผม

เท่าที่เคยใช้มา 1 หัวแจ่มกว่าครับ

Comment

หัวเดียวแรงๆ ไปเลย

Comment

หัวเดียวครับ เพราะ 2 หัวแพงไม่มีตังซื้อ 555+

Comment

เอาเงิน 2 หัวรวมกันมาซื้อ 1 หัวครับ

Comment

ซื้อหัวเดียวครับ เพราะ 2 หัว มันแพงและเปลืองไฟเยอะกว่า

พอถึงเวลา ที่ีมีรุ่น 1 หัวออกมาแรงกว่า 2 หัว ถูกกว่า ประหยัดไฟกว่า
            คุณจะเสียใจมากกว่า ซื้อ 1 หัว

สรุปซื้อหัวเดียวดีกว่า

Comment

Working...
            X