Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกีี่ยวกับ Test Drive Unlimited

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกีี่ยวกับ Test Drive Unlimited

คือผมเข้าเกมแล้วเป็บแบบนี้อ่ะ

Spec com

AMDx2 3600+

MSN-E SLi

VGA GF7600GT 256MB DDR3

HD 160 SATA2

สเปคผ่านฉลุยครับ คงเป็นที่windowsนะครับ ลองFormatลงใหม่ดูครับ

Comment

ไม่ทราบว่าใช้ยาแก้ไอ หรือ เม้าอิมเมจเอาครับ... (เพราะตอนนี้มียาแก้ไอออกมาแล้ว)

Comment

ใช้ crack คับ ที่ โหลดจาก gamecopyworld อ่ะ ไม่ใช้อิมเมจ

Comment

ก็อป โฟลเดอร์ Euro ลงไปด้วยรึป่าวครับ....

ผมเล่นบนวิสต้า ผ่านฉลุยครับ... ก็อปทั้ง โฟลเดอร์Euro และ ตัว exe

Comment

เป็นที่ตัว crack ครับ

Comment

Originally posted by PowerEasy View Post
              ก็อป โฟลเดอร์ Euro ลงไปด้วยรึป่าวครับ....

ผมเล่นบนวิสต้า ผ่านฉลุยครับ... ก็อปทั้ง โฟลเดอร์Euro และ ตัว exe
              ก๊อบหมดอ่ะคับ

ให้มีตัว crack ดีดี pm มาให้หน่อยได้เปล่าคับ

Comment

Originally posted by NerubiaN View Post
                ก๊อบหมดอ่ะคับ

ให้มีตัว crack ดีดี pm มาให้หน่อยได้เปล่าคับ
                ลองไปโหลดมาใหม่ครับ บนเวบมีถึง 3 ตัว ผมโหลดตัวที่ 3 มาครับ ถ้าโหลดมาตัวเดียวกันกับผมแล้วยังมีปัญหาอยู่ ผมคงช่วยอะไรไม่ได้แล้วล่ะครับ จนปัญญา

Comment

ไปซ้อเกมส์มาจากไหนกับคับผมหาซื้อไม่ได้

Comment

Working...
                  X