Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบประสิทธิภาพของ Athlon 64 2x 5050LE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบประสิทธิภาพของ Athlon 64 2x 5050LE

อ่านผ่านๆ ในห้องนี้ บอกกันว่าพวก LE เหมาะเล่น internet
    แล้วถ้าเป็นเจ้า 2 คอร์ ประหยัดไฟ ที่จะออกปลายปีนี้
    มันจะแรงพอให้ดู HD Movie พร้อมกับโหลดบิด/ท่องเนต ไปด้วยไหม

อยากได้ทั้งความแรงและประหยัดไฟด้วยน่ะคะ

อันนี่ไม่ ทราบ

Comment

ไม่เคยใช้ครับ แต่ถ้าให้เดา ใช้งานเท่าที่ว่ามาก็ ok ครับสำหรับ LE

Comment

เหมาะกับการเล่นเน็ต นี่ไม่เกี่ยวกับ LE คับฟังดูมันแปลกๆนะคับ ดูถึงปลายปีนี้เลยหรอคับ ถึงตอนนั้นค่อยว่ากันใหม่ดีกว่าคับ HD Movie พร้อมกับโหลดบิด/ท่องเนต อันนี้ได้แค่นอนอยู่แล้วคับ ต่ำกว่านี้ยังได้สบายๆ

Comment

ใ ช่ 5050e ป่าว ถ้าใ ช่ CPU กินพลังงานต่ำครับ ถ้าไม่ใช้งานหนัก ก็ประหยัดไฟและเย็นดีครับ http://products.amd.com/en-us/Deskto...il.aspx?id=487
          Last edited by olecom; 27 Apr 2009, 21:53:06.

Comment

Working...
          X