Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ lcd samsung มันมีประกันศูนย์ ซัมซุงเองด้วยเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ lcd samsung มันมีประกันศูนย์ ซัมซุงเองด้วยเหรอครับ

พอดีซื้อ740n มา ร้านบอกว่าประกันศูนย์ 3ปี
    ถามหาวอยก็บอกไม่ต้องใช้
    งง ครับ ไม่เห็นบอกว่าประกันเริ่มเมื่อไหร่เลย

ประกันศูนย์ของSumsungไทย เกือบทั้งหมดแหละครับ ไม่ว่าซื้อที่ไหนก็ส่งซ้อมที่ศูนย์อยู่แล้วครับ ประกันศูนย์เขาจะเช็คจาหมายเลขเครื่องเลยครับไม่มีวอยด์ครับ

Comment

ไม่เห็นบอกว่าประกันเริ่มเมื่อไหร่เลย
      เวลาซื้อมามันจะมีใบรับประกันให้กรอกในกล่องน่้ะครับ

ผมเข้าใจว่าคงเริ่มจากเมื่อวันที่เราส่งไป ( แต่เขาจะให้เราส่งภายใน 7 วันหลังซื้อสินค้านะ )

Comment

Samsung มีประกันของ Samsung เองและ Synnex คับ

Comment

Working...
        X