Announcement

Collapse
No announcement yet.

set momo กับเกม TDU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• set momo กับเกม TDU

ผมเริ่มจะเล่น test drive unlimited ด้วย momo logitech

แต่เวลาเลี้ยว ซ้าย-ขวา พวงมาลัยมีระยะฟรีมากๆ(หมุนเกือบ90' รถจึงจะเริ่มเลี้ยว)

เบรคแตะนิดเดียวก็หยุดกึกเลย

จะต้องเซ็ตตรงไหนครับ หรือเเป็นเพราะอะไร

ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณ
    Last edited by santi; 28 Apr 2009, 12:43:50.

มีให้เซ็ทใน ตอนเล่นไปแล้วหยุดเกมส์แล้วมีในoptionอ่ะครับ

Comment

Originally posted by fbig7 View Post
      มีให้เซ็ทใน ตอนเล่นไปแล้วหยุดเกมส์แล้วมีในoptionอ่ะครับ
      ใช่ครับ ตรง option-control-option ใช่มะ

ตรง sensibility ก็ปรับสุดแล้วนะ

Comment

ช่วยด้วยๆ

Comment

ยังไม่ได้

Comment

เริ่มดีขึ้นครับ
            เซ็ต sensitivity ในcontrolpanel สุดเลย
            ในเกมก็สุด

Comment

สู้ๆครับ ผมใช้keyboardอ่ะเลยไม่รู้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by santi View Post
                ผมเริ่มจะเล่น test drive unlimited ด้วย momo logitech

แต่เวลาเลี้ยว ซ้าย-ขวา พวงมาลัยมีระยะฟรีมากๆ(หมุนเกือบ90' รถจึงจะเริ่มเลี้ยว)

เบรคแตะนิดเดียวก็หยุดกึกเลย

จะต้องเซ็ตตรงไหนครับ หรือเเป็นเพราะอะไร

ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณ
                ถึง:ข้อความแรก

ทำยังไงอะ เอาพวงมาลัย MOMO Racing ไปต่อกับเกมส์ TDU ช่วยบอกหน่อยนะ

เพราะทำแล้วมันทำไม่ได้ มัน งง"
                [บอกหน่อยนะครับ]

Comment

ใช้คีย์บอร์ดเลยครับ ดีสุดแล้ว เบสิคมากๆ ผมเล่นไม่มีปัญหาอะไรเลย ~ อิอิ ^^'

Comment

Working...
                  X