Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วย ดูค่าสถานะ ให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วย ดูค่าสถานะ ให้ทีครับ

ผมอยากให้ท่านทั้งหลายช่วย ดูค่า GPU-Z ให้ผมทีครับว่า ยังพอที่จะเล่นเกมที่มีอยู่ในปัจจุบันไปจนถึงสิ้นปีไหวมั๊ยครับ

ปล.ช่วยแนะนำทีนะครับ ถ้าผมจะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ จะเปลี่ยนไปใช้รุ่นไหนที่จะดีกว่าและคุ้มค่ากว่าครับ
    ได้ทั้งค่ายเขียวและค่ายแดงนะครับ

นี่ก็แรงแล้ว

Comment

ไม่ต้องรีบครับ การ์ดจอซื้อเมื่อไรก้ได้ยิ่งซื้อช้ายิ่งได้ของแรง ขอให้ท่าน จขกท
      เล่นเกมที่ท่านชอบไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเริ่มรู้สึกกระตุกหรือเล่นไม่ได้ค่อยซื้อใหม่
      ก็ยังไม่สายครับ

Comment

สบาย อ่ะ

Comment

Working...
        X