Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus EAH3650 DDR3 256 with LCD Monitor 24 ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus EAH3650 DDR3 256 with LCD Monitor 24 ?

สวัสดีครับ พอดีได้ Asus EAH3650 DDR3 256 มาครับ กะเอามาใช้กับจอ LCD Monitor 24 นิ้วนะครับ พอจะไหวไหมครับ

1. เอาไว้ดูหนัง เล่น net เกมบ้าง (เกมไม่แรง)
    2. Monitor 24 ต้องการ Resolution: 1,920 x 1,200

อยากรู้ว่ามันจะพอไหวไหมครับ

1.หนังชิวๆ เกม online สบาย เกม offline 2 ปีที่เเล้วเล่นความละเอียดระดับนี้ไหว
    2.สบายครับไหวเปิดได้

Comment

จอใหญ่นะครับผมว่าเอา RamVGA 512 ขึ้นไปดีกว่า 256 เอาไม่อยู่นะ

Comment

ถ้าเอามาแล้ว ก็ ลองเลยครับ ไหว แน่นอน
        แต่ถ้ายังไม่เอามา ก็ ตามด้านบน ram 512 ขึ้นไป ดีกว่า

Comment

ของอยู่ในมือ ก็ลองด้วยตัวเองเลยครับ ไหวไม่ไหวความพอใจของคุณคือคำตอบ

Comment

ไหวครับ ไหนก็มีของแล้วก็ใช้ไปเลยครับ ดูวัตถุประสงค์หลักแล้ว ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
            X