Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกเมนบอร์ดให้ทีครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกเมนบอร์ดให้ทีครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อครับ

ตามหัวข้อเลยครับ จะไปซื้อเมนบอร์ดที่ พันทิพย์ พรุ่งนี้

1. ผมมีงบ 5000 บาท

2. จะเอามาใช้กับ E8400

3. จะ OC CPU ด้วยครับ

ช่วยเลือกให้ด้วยนะครับ ขอตัวที่ ราคาคุ้มค่า+ประสิทธิภาพ ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

GIGABYTE EP45-UD3R 4290

Comment

p5Q p5Qc ถ้า พี่กิ๊กก็ตามนั้น^^^^

Comment

5000 ปลายๆ DFI LP DK P45-T2RS+

PSU แจ่ม แรมดี ซิ้งเมพ 5.0GHz

Comment

DFI P45/JR T2RS มันเป็น M -ATX นะครับ แต่แรง สวย

Comment

DFI + Gig เลือกเอาเองน๊ะคร๊าบบบบบ

Comment

EP45-UD3P พอดีงบเลย...

Comment

Working...
              X