Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTS250 เอาเกมใหม่ได้ขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมปรับสุดก็ลื่นคับ GTS250
    GTA IV ก็ลื่น

Comment

Originally posted by dethesis View Post
      ผมเล่น crysis warhead ใช้ HD4670
      ปรับจอ 1024*768 แอนดิอไรซิ่ง*8 อื่นๆปรับเป็นเกมเมอร์หมด ยังลื่นเลยครับ
      คอล์ออฟเดอตี้ 4 ปรับสุดหมดก็ยังลื่นหัวแตก -*-
      gts 250 เล่นได้สบายมากๆเลย
      ลื่น เลยหรอ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
        ลื่น เลยหรอ

ลื่นนะคับ แต่ cpu ต้องแรงหน่อยนะคับ ท่าน wikorn เคย review ไว้ กับ x2 6000+ ลองหาๆ ดูคับ อิอิ

Comment

Crysis ได้ High มากกว่านี้อาจจะกระตุกจนเซง

call of duty ปรับได้สุดตรีนล่ะครับ

Comment

พอสบายๆสำหรับยุคนี้เลยครับ

Comment

ชิป G92 เช่นเดียวกับ 8800GT

http://www.pantip.com/tech/hardware/...HS2742170.html
              Last edited by Solidworks; 3 May 2009, 17:17:30.

Comment

จอกี่นิ้ว

Comment

สบาย ปรับไฮ ลื่นหัวแตก

Comment

แทบทุกเกมอะครับ ถ้าจอไม่ใหญ่เป้งนะ

Comment

ถ้าห่วงเรื่องค่าไฟก็มองอีกค่ายนะครับ แรงพอๆกัน ไอตัวที่กำลังร้อนแรงอยู่อ่ะ ^^"

Comment

จอ 17-19 นิ้ว เล่นความละเอียดไม่สูง ก็ปรับกราฟฟิคได้เยอะครับ แต่คงไม่สุด

ถ้าไม่คิดจะเปลี่ยนจอให้ใหญ่กว่านี้ GTS250 เล่นได้สบายๆทุกเกมส์ครับ

Comment

ใช้กับจอ 22" ก็ไหวครับ แต่ต้องปรับบา่งอย่างลงมาบ้างถ้าเกมโหดๆหน่อย อย่าง crysis warhead
                          GTA ลื่นครับ (เทคเจอร์ มีเดียม)

Comment

Working...
                          X