Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM690 & ThermalTake V9 อันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM690 & ThermalTake V9 อันไหนดีครับ

สวัสดีครับ ทุกท่าน

รบกวนช่วยวิจารณ์ เจ้าCASE 2 รุ่นนี้ทีครับ

ส่วนตัวผมชอบรูปทรง ของตัว ThermalTake V9 มากกว่า CM690

แต่เพื่อนทักผมว่า CM690 เนื้องานวัสดุดีกว่า ThermalTake V9

ให้ซื้อ CM690 คุ้มกว่า ผมเลยอยากทราบว่า

- CM690 กับ ThermalTake V9 วัสดุเนื้องานตัวไหน ดีกว่ากันอ่าครับ

- CM690 กับ ThermalTake V9 อันไหน คุ้มกว่ากันครับ

ขอบคุณครับ ^^

590 ดีที่สุด 555+

ThermalTake V9 เคสแคบนะค่ะจัดสายไม่สวย ข้างล่างเป็นช่องด้วย
    690 หย่ายกว่า งานดีมาก คุ้ม
    590 ก็คุ้มนะ อิอิ แอบเชีย

Comment

ตอนแรกผมก็แอบชอบเจ้าThermalTake V9 เหมือนคุณ แต่น้องชายผมสั่ง CM690 มาใช้
      เห็นครั้งแรกหลงรักเลยครับวัสดุ+เนื้องานเยี่ยมจริงๆตัวจริงสวยกว่าในรูปมาก

Comment

690 คับเพราะใช้อยู่+ไม่ชอบฝาข้าง V9

Comment

Originally posted by aom2008 View Post
          590 ดีที่สุด 555+

ThermalTake V9 เคสแคบนะค่ะจัดสายไม่สวย ข้างล่างเป็นช่องด้วย
          690 หย่ายกว่า งานดีมาก คุ้ม
          590 ก็คุ้มนะ อิอิ แอบเชีย
          เห็นด้วยคับ CM น่าใช้ทั้ง 2 รุ่นเลยคับ

Comment

690 เลยงับ ใช้อยู่แจ่มๆ

Comment

CM 690 สวยดี
              Last edited by converseboy; 29 Apr 2009, 16:11:05.

Comment

cm690 งานประกอบดีกว่าครับ
                v9 เล็กกว่าด้วย
                ตอนนี้แฟนผมใช้ v9 อยู่

Comment

Working...
                X