Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ มาดูกันหน่อย แรงไปมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่ายๆ ไม่มีใครเค้าเอาของใหม่มาเคลมให้หรอกค้าบ โดยเฉพาะ HDD
    เสียจริงๆ มันก็ส่งกลับไปโรงงานถ้าซ่อมได้ก็กลับมาเป็น Stock Claim ครับ

แต่ถ้าช่าง Dcom ตรวจแล้วไม่เสียก็เข้า Stock Claim เลยเหมือนกัน

ผมว่า Synnex หรือ Maxwell หรืออะไรๆ ที่ขาย HDD เค้าก็น่าจะทำแบบนี้ครับ

ส่วน Mainboard นี่ยังงงๆอยู่ครับ
    แล้วก็เรื่องเสียตังค์ 500 บาทนี่ค่าอะไรเหรอ

Comment

ตกลง จขกท พูดเรื่องจิงเปล่าเนี่ยเห็นโม้มาหลายกระทู้แล้ว

Comment

มีหลักฐานอะไรให้ผมเชื่อคุณได้บ้าง

ถ้ามีก็เอาไปเปลี่ยนที่ร้านอีกรอบ

ถ้าไม่...

Comment

ถามเจ้าของกระทู้หน่อย ศูนย์เครมที่ สนง.ใหญ่ มีช่องรับเครมกี่ช่อง ทีวีวางอยู่ทิศใหนของห้อง

Comment

เอาอีกเเล้วหรอ

Comment

โวยวายเข้าไป เเล้วจาได้สิ่งที่ดีกลับมา

Comment

โหดจิงวุ๊ย

Comment

ที่ศูนย์ เคลมมีกล้องวงจรปิดไม๊อะ อยากขอไปดูหน้า จขกท หน่อย อยากรู้ว่าอายุ 14 จิงๆเปล่า

Comment

Working...
                  X