Announcement

Collapse
No announcement yet.

mass effect มีเสียงรบกวน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mass effect มีเสียงรบกวน

เมื่อวานนี้ผมลงเกม mass effect อะครับ เล่นได้ ผมก็เล่นไปเรื่อย ๆ จนถึงตอนที่บังคับตัวจริงๆแล้ว (ที่มีเพื่อน 2 คน ตามหลังมาด้วย) ตั้งแต่ตอนนั้นในเกมจะมีเสียงรบกวนตลอดเลยอะคับ เช่น เสียงซ่า เสียงเหมือนของตกแตก ตอนแรกก็คิดว่ามันมาจากเกม แต่เล่นนานๆไป ก็คิดว่าไม่น่าจะมาจากเกมแล้ว ไปดูคลิปกการเล่นใน youtube ก็ไม่มีเสียงอย่างที่ว่ามาเลย ที่เป็นอย่างนี้เพราะซาวน์การ์ดหรือเปล่าคับ หรือเพราะลำโพง หรือเพราะอะไร ผมควรแก้ยังไงดีคับ ขอบคุณครับ
Working...
X