Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTS250 เป็นหัวต่อ DVI จะใช้อะไรต่อหรือครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTS250 เป็นหัวต่อ DVI จะใช้อะไรต่อหรือครับ

เป็นหัวแบบนี้ แล้วผมจะซื้อ LCD 20'' SAMSUNG 2033SW มามันจะต่อเข้ากันได้หรือเปล่าครับ
    หรือต้องไปหาซื้อตัวแปลงมาใส่ครับ แล้วเวลาเสีย ต้องเสีบ 2ช่องเลยหรือ ช่องเดียว ครับ

แล้วควรเล่นของยี่ห้อไหนดีครับ ชอบ xfx แต่กลัวมันร้อนเกินไปเพราะเห็นยี่ห้ออื่น พัดลมเย็นๆทั้งนั้นแต่ ของ xfx มันดู อับๆ ยังไงก็ไม่รู้
    ขอบคุณครับ
    Last edited by wt25044; 28 Apr 2009, 20:33:22.

ได้ครับรู้สึกว่าจอตัวนี้จะมีหัวต่อ DVI มาให้ด้วยนะ แล้วใช้ XFX อ่ะดีแล้วครับ เท่ดี ไม่ร้อนเท่าไรหลอก

Comment

Originally posted by vibe View Post
      ได้ครับรู้สึกว่าจอตัวนี้จะมีหัวต่อ DVI มาให้ด้วยนะ แล้วใช้ XFX อ่ะดีแล้วครับ เท่ดี ไม่ร้อนเท่าไรหลอก
      ครับ ผม พอดีผมเป้นพวกชอบคิดมากก่อนซื้อของน่ะครับเด๊่ยว เสาร์นี้ไป ถอยมาและพร้อมจอครับ

Comment

XFX 5950 ASUS 6150 ที่ tk ครับ ถอย ASUS มาแล้วครับ

Comment

XFX 250 ใช้อยู่ครับ
          (มือใหม่นะครับ)

ปกตินี่ 61-65 นี่ถือว่าร้อนปะครับ
          น่าจะพอโอเคนะครับ

พอเล่นเกมส์ ก็ปรับพัดลมไป ก็ยังอยู่ๆ ราวๆประมาณนี้ 65-70 ครับ

Comment

ก็อปมาให้อ่านครับ

XFX GTS250

idle 48-52 แล้วแต่สภาพห้อง
            Full load + Crysis 78-82 ไม่เกินนี้

มันร้อนตรงไหนผมใช้อยู่ ก็ถือว่าปกติ

แต่ที่ยอมรับคือ พัดลมเสียงโคตะระดัง

นอนแทบไม่หลับ เด๋วถอย AC Twin มายัดแน่ๆไม่ไหวๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...ght=XFX+GTS250

Comment

Working...
            X