Announcement

Collapse
No announcement yet.

ให้ร้าน TK ทำ overclock ได้มั้ย [ซื้ออุปกรประกอบคอมจากที่นั่น]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ฝึกบ่อยๆค่อยๆชิน แล้วชีวิตจะขาดสปีดไม่ได้ จับตัวไหนเป็นลาก ๕๕

Comment

ไม่ยากเกินความสามารถครับ เเป๊บเดียวก็เป็นวิธีทำลองหาดูในเว็ปเเห่งนี้ละครับ

Comment

แต่ก่อนผมก็ oc ไม่เป็นเลยครับ มารู้จังเว็ปนี้ ก็พอไปได้ รู้สึกสนุกมากครับ ยิ่งเวลาอยู่หน้าคอมแล้วลองนู่นลองนี่
        โห...แทบไม่อยากลุกไปไหนเลยครับ ...แต่เสียดายบอร์ดมันลากไม่ได้ไกลเพราะไม่มีให้ปรับไฟเลี้ยง cpu ก็เลยได้แบบ...เสียดาย กะว่าจะประกอบอีกซักเครื่อง ใช้บอร์ด EP31-DS3L จะลากให้ไหม้ไปข้างนีงเลย....
        เวลาผม oc ผมไม่เคยกลัวคอมพังเลยครับ แต่ผมกลัว oc แล้วไม่เสถียร 55555+

Comment

Originally posted by K8 View Post
          ฝึกบ่อยๆค่อยๆชิน แล้วชีวิตจะขาดสปีดไม่ได้ จับตัวไหนเป็นลาก ๕๕
          แหมท่านพูดได้ใจจริงๆเลยท่าน +1000ไปเลยครับท่าน555+

Comment

ของงี้มันต้องลองเองครับ ศึกษาแล้วทำเองดีกว่านะครับ แต่ประกอบ น่าจะรับประกอบ ลองคุยกับที่ร้านดูครับ

Comment

แนะอะได้ แต่จะให้ทำให้คงยากหน่อย เว้นแต่พี่เค้าใจดีว่าง

Comment

ประกอบให้อยู่แล้วครับ แต่ocนี่อาจได้แค่เล็กๆน้อยๆ

Comment

คือถ้ามันมีปัญหา จะรู้เรื่องมั้ยอ่าาาา เหอๆ ศึกษาก่อนดีมั้ยครับ ผมเห็นพวกเล่นชุดน้ำ แต่ให้ร้านประกอบ โอ้วแม่จ้าววว มีปัญหาทีละเน่าเลย ศึกษาก่อนเถอะขอร้อง เหอๆ

Comment

ถ้าแน่จริงซื้อมาประกอบเอง โอเวอร์คล๊อกเอง จะเก่งมากครับ
                    ทำด้วยผีมือตนเอง ดีีที่สุด

Comment

ลองเองเลย

Comment

ยกไป ให้ Office OcZ จบ

เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
                          ยกไป ให้ Office OcZ จบ

เอิ๊กๆ
                          ครั้งละ 1000

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                            ครั้งละ 1000

1000 นี่

รับประกัน แต๊บ มั้ยครับ เอิ๊กๆ ......................
                            คงไม่แต๊บหรอกฝีมือเทพ เอิ๊กๆ

Comment

ถ้าแต๊บเดียวเขาคืนให้10000นึง

Comment

Originally posted by nearvc81 View Post
                                ถ้าแต๊บเดียวเขาคืนให้10000นึง
                                ป้าด 10,000 -*- ถ้าอย่างนั้นคงมีแต่คนยกไปให้ OC เต็ม
                                รับ OC NB ด้วยไหมครับ อยากเล่น NB เล่นน้ำ OC น่าจะทำมั่งทำเป็น Docking Station ไปเลย ^^ แหล่มมากมาย

Comment

Working...
                                X