Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Lian-li ไหมมมม ตั้งชมรมมั่ง :D

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Lian-li ไหมมมม ตั้งชมรมมั่ง :D

แฮบๆ

ผมครับ อยากบแกว่าชอบมา เพราะ Body ใหญ่ครับ

Comment

ชอบเพราะเป็น อลูมิเนียม แต่หน้าตา ไม่ค่อยพัฒนา เล็งอยู่รอ หน้าตาดีกว่านี้ก่อน

Comment

ไปห้อง modify zone ครับ ชมรม Lian Li อยู่นู่นน ผมก็ใช้เหมือนกัน 55+

Comment

อยากใช้อยู่น่ะ เห็นงานเนียนมาก อลูมิเนียมเบาอีก แหล่มอะ แต่ราคาก็แหล่มตาม เงินไม่ถึง อิอิ

Comment

เคสแรง ราคาโหด กระโดดไปขว้าไม่ถึง (เกินเอื้อม)

Comment

ลองดูเถอะครับ ราคาอาจสูงหน่อยแต่ใช้ได้ถึงอนาคตเลยครับ

Comment

Working...
              X