Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมผมมีกลิ่นเหมือนพลาสติกไหม้ครับเวลาเล่นเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมผมมีกลิ่นเหมือนพลาสติกไหม้ครับเวลาเล่นเกมส์

x2 6000+
    M2N68 AM
    มีกลิ่นทุกทีเลยครับเวลาเล่นเกม บางทีปวดหัวเลยครับ
    ลองเปิดฝาดูก็ไม่มีอะไรร้อนครับปกติเหมือนคอมทั่วไป
    เปลี่ยน PSUแล้วยังไม่หาย ยิ้งหลายวันยิ้งกลิ่นแรงครับ

ถ้าเป็นเฉพาะเวลาเล่นเกมส์ คิดว่าเป็นที่การ์ดจอ เวลาเล่นมันอาจจะร้อน แล้วทำให้พลาสติกบางอันละลาย เช็คดูครับ

Comment

ดีกว่าคอมผมนะ ของผม ควันขึ้น

Comment

ของผมถ้าเปิดนานๆ จะได้กลิ่นมาจากเพาเวอร์ซับพราย(บ้านๆ)เลยอะ

กลิ่นมันร้อนๆ ไหม้ แต่ก็ยังใช้งานได้ ต้องทนเอา

Comment

ผมว่าเป็นกลิ่นสารจากอุปกรณ์อิเล็กฯหรือไม่ก็กลิ่นน้ำยาเคลือบแผงวงจรอ่ะคับ

Comment

ของแรงย่อมร้อนเป็นธรรมดาครับ
            น่าจะเป็นที่ power

Comment

ข้างบ้านเผาอาไรหรือป่าวคับ 555

Comment

อาการน่าเป็นห่วง

Comment

ไหม้แล้วยังทนใช้ เนี่ยอันตรายจริงๆ

Comment

เป็นเหมือนกันครับ เช็คดูแล้วก็ไม่เห็นมีอะไรละลายหรือไหม้ ผมใช้ PSU กากๆของ delux นับเวลารอแต๊ป 555

Comment

ของผมก็เคยได้กลิ่น PSU TT กลิ่นมันเหม็นใหม่ๆ ไหม้ๆ บอกไม่ถูก

Comment

Working...
                      X