Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 gt กินไฟมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 gt กินไฟมากไหมครับ

กำลังตัดสินใจซื้อ 9600gt แต่ก็โดนแม่บ่นเรื่องค่าไฟอยู่เลยอยากรู้ว่ามันกินไฟกว่า vga ทั่วๆไปมากไหมครับ

กินไม่มากครับ

Comment

ไม่มากครับ

Comment

ผมก็ใช้นะ

มันก็ไม่ได้กินมากนะครับ

แต่เดือนนี้ทำไมค่าไฟ 6000 เลยหหว่า ยังโดนว่าอยู่เหมือนกัน

Comment

ผมเปิดโหลดบิท 24/7 กินไฟเดือนละ 120 หน่วยอ่ะครับ

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
            ผมเปิดโหลดบิท 24/7 กินไฟเดือนละ 120 หน่วยอ่ะครับ
            คิดเฉพาะตัวการ์ดหรือทั้งเครื่องครับ

Comment

Originally posted by ShiMoKiTaSunDay View Post
              คิดเฉพาะตัวการ์ดหรือทั้งเครื่องครับ
              ทั้งเครื่องซิครับ ไม่มีทางวัดเฉพาะตัวการ์ดได้หลอกครับ ^^"

ผมเองก็ไม่ได้โหลดบิทอย่างเดียว + เล่นเกมส์ด้วย วันละประมาณ 4 ชม.

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                ทั้งเครื่องซิครับ ไม่มีทางวัดเฉพาะตัวการ์ดได้หลอกครับ ^^"

ผมเองก็ไม่ได้โหลดบิทอย่างเดียว + เล่นเกมส์ด้วย วันละประมาณ 4 ชม.
                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X