Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม DGO ทำแบบเนี้ย อะ เซงวะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม DGO ทำแบบเนี้ย อะ เซงวะ

สมัครไปเมื่อวาน
    พอมาวันนี้หลังจากปิดระบบ invite แล้ว ระบบมีปัญหาทำให้สามารถสมัคร id ตามปกติ ตอนนี้แก้ไขเรียบร้อยแล้ว user ที่สมัครเข้ามาเมื่อวานนี้หลังปิดระบบ invite ได้ถูกลบทิ้งหมดแล้วครับ
    ทำไมอะ เซงวะ ลองกดสมัครใหม่ดู มันก็บอก ปิดรับสมัคร อะไรวะ
    แบบ อิทไว้ ก็ปิดแล้วเหรอครับ
    Last edited by 645ci; 29 Apr 2009, 11:29:33.

ใจเย็นครับเดียวเค้าก็เปิดรับสมัครเอง

Comment

DGO คือไรหรอครับ

Comment

dgo - dvdgameonline.com ครับ

Comment

ก็เพราะว่าเค้าให้ Invite มาตั้งนานแล้ว

แล้วมีพวกสมาชิกบางท่าน หัวหมอ ปั้ม rep

จนต้องปิด invite จากนั้นเมื่อปิดเสร็จเกิดเหตุขัดข้องระบบสมัครเปิดได้ซะงั้น

ทางทีมงานก็แก้ไขแล้วก็แจ้ง ตามที่ข้างบน

โวยวายไปไม่ได้อะไรหรอกครับ รออย่างเดียว

ก็พอจะเข้าใจปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งเข่ง

Comment

อยากได้ ID เว็บนี้มานานละ

Comment

ที่เค้าไม่เปิดรับสมาชิก เพราะมีคนเข้าไปโกงในบอร์ดซื้อขาย
              พอสมัครใหม่ไม่ได้ ก็จะเหลือแต่คนไม่โกง

Comment

ได้เข้าไม่กี่ชั่วโมงเอง โดนลบแล้วสินะ -*-

Comment

ผมว่าเค้าก็ชี้แจงไว้อย่างละเอียดแล้ว เค้าก็ทำถูกแล้วนิครับ เค้าไม่ได้ตั้งใจจะเปิดรับสมัครเพิ่ม แต่มันคือความผิดพลาดของระบบ จะว่าDGoก็ไม่ถูกนะครับ ชิวๆเข้าไว้ เด๋วถึงเวลาเค้าก็เปิดรับสมัครเอง

Comment

เวปนี้มีอะไรพิเศษหรอครับ ถ้าสมัครสมาชิกเเล้วจะได้อะไรบ้าง

Comment

เซงจัง

Comment

Originally posted by deeperman View Post
                        เวปนี้มีอะไรพิเศษหรอครับ ถ้าสมัครสมาชิกเเล้วจะได้อะไรบ้าง
                        น่านน่ะซิ เป็นสมาชิกมาตั้งนานแระ ยังไม่รู้เลย.555

Comment

มีไรดีเว็บนี่ เป็นจนลืมเมมเบอร์ไปแหละ

Comment

เสียดายแทนครับ หึหึหึหึ

Comment

DGO สมัครไม่ได้ก็ลองไป Gconsole ก็ได้ครับ ผมเองก็ไม่รู้ว่า DGO มีดีอะไรนักหนาผมก็มี ID DGO เหมือนกันแต่ช่วงนี้เริ่มไม่ค่อยเข้าไปอ่านละเพราะขาย Xbox360 ไปหมดแล้ว

Comment

Working...
                              X