Announcement

Collapse
No announcement yet.

เขตสามเสนใน พญาไท เน็ต TOT เป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เขตสามเสนใน พญาไท เน็ต TOT เป็นไงครับ

คือแถวบ้าน Maxnet ยังมาไม่ถึงครับแล้วที่บ้านมีแต่เบอร์ TOT ครับ ไม่ิอยากติด True เพราะอาจจะมีการย้ายบ้านครับ เลยอยากรู้ว่าเน็ต TOT แถวนั้นเป็นไงอะครับ แล้ว TOT สามารถเช็คคูสายเราได้ไหมว่ารองรับได้สปีดเท่าไหร่ครับ
    ปล.อยู่ในซอย ศาสนาครับ

ไม่รู้ครับ แต่ผมอยู่แถวมีนบุรี-คลองสามวาใช้ TOT สมัคร 1 Mbps/512 Kbps วิ่งตามลายเซ็นครับ

Comment

ผมอยู่ ราชเทวีครับ ก็วิ่ง 9xx /4xx บางทีก็แกว่งๆหน่อยอ่ะครับ
      พรุ่งนี้จะลองไปเชคดูว่า มีโปร 3m รึเปล่า

Comment

Working...
      X