Announcement

Collapse
No announcement yet.

แถว พุทธมลฑลสาย4 มีแผ่นอคิลิกหนาสัก 4-5 มิล ขายมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แถว พุทธมลฑลสาย4 มีแผ่นอคิลิกหนาสัก 4-5 มิล ขายมั๊ยครับ

ถามร้านเครื่องเขียนแพงมากเลย 4 มิล 40*40 แผ่นละ 500 ได้

หรือซื้อได้จากร้านขายของจำพวกไหนอะครับ ที่จะมีแผ่นอคิลิกมีขายด้วย

ร้านขายเครื่องเขียนก็มีน่ะ
    (ร้านแถวบ้านผมมันมี)
    ถามเขาเอา มันอยุ่ตงพวกสีเพ้น เพราะเด๋วนี้เค้าเอาอคีลิกมาเพ้น แทนเพ้นกับกระจกแล้วอ่ะ
    ลองดุ

Comment

ก็มีนะครับแต่ราคาแพงมากเลย อิอิ

Comment

เอาทำอะไรครับต้องเอาหนา4-5มิลล์เลยอะ ถ้าทำฝเคสผมแนะนำว่า3มิลล์ก็พอครับ แต่ถ้าทำบล๊อคน้ำ ทำเสร็จเอามาโชว์กันนะครับ

Comment

ผมจะเอามาทำเทสเบดใสอะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=458866

Comment

อ้อ มิน่าๆ ถ้าบางๆมันจะแตกเอาได้ง่ายๆ เอาใจช่วยครับ ทำเสร็จอย่าลืมมาโชว์เพื่อนๆดูด้วยนะครับ

Comment

สาย4อยากรู้เหมือนกัน ไม่รู้สมใจมีเปล่า

Comment

ยอมเสียเวลานั่งรถมา วงเวียน 22 จะง่ายกว่าไหมครับ

มีให้เลือกตามที่ใจต้องการ

Comment

ทำตามนี้ต้องใช้เงินเ่ท่าใหร่กันหรอท่าน ถ้าซื้อเค้าไปเลยจะถูกกว่าไหม

Comment

Originally posted by ห้าวซัง View Post
                    ยอมเสียเวลานั่งรถมา วงเวียน 22 จะง่ายกว่าไหมครับ

มีให้เลือกตามที่ใจต้องการ
                    ไปวงเวียน 22 มาแล้วครับ ห่ างจากเยาราชนิดเดียวเอง

หมดไปพันกว่า ได้ 10มิลมา 3 แผ่น

Comment

Originally posted by Neszel View Post
                      ไปวงเวียน 22 มาแล้วครับ ห่ างจากเยาราชนิดเดียวเอง

หมดไปพันกว่า ได้ 10มิลมา 3 แผ่น
                      ทุ่มทุนสร้างจริงๆ กว้างxยาวเท่าไหร่ อยากจะรู้...ใหนลองกำมือเธอ ใจเธอก็เท่านี้แล้วใยมีรักอัน มากมายยย

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                        ทุ่มทุนสร้างจริงๆ กว้างxยาวเท่าไหร่ อยากจะรู้...ใหนลองกำมือเธอ ใจเธอก็เท่านี้แล้วใยมีรักอัน มากมายยย
                        ฉันคนเดียวไม่พอ รอตั้งกี่ร้อยราย กว่าจะเต็มหัวใจคนอย่างเธอ... เข้ามาแถ

แบบว่าอยากรู้ด้วยคน

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                          Originally posted by ห้าวซัง View Post
                          ฉันคนเดียวไม่พอ รอตั้งกี่ร้อยราย กว่าจะเต็มหัวใจคนอย่างเธอ... เข้ามาแถ

แบบว่าอยากรู้ด้วยคน
                          39*31 2 แผ่น
                          30*36 1 แผ่น
                          ปัดเงาด้วย หมดนั้นก็ 1,550 แพงขิงๆ

หมดไปหลายแล้วครับ ตัดพับสเตนเลส ขัดเงา ต๊าปเกลียว ตอนนี้ก็เสร็จไป 80% ได้แล้วละครับ

ีิพรุ่งนี้คงได้โชว์ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะครับ

สายต่อกล้องกับคอมดันหาย ไม่งั้นจะเอามาให้ชมกันก่อน

Comment

อูยย งี้ ถอยยดีกว่าา ไม่เอา....ดีกว่า....

Comment

Working...
                            X