Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม >MB 775 กับลำโพง 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม >MB 775 กับลำโพง 2.1

775 นี่ใช้กับ pci-x กับ ddr1 นะงับ ตัวไหนมันดีๆมั่งครับ เน้นเกมส์ เพลง อะ อาจจะ OC บ้างก็ได้ ^ ^ ตอนนี้ใช้ P5VD1-X

และก็ลำโพง 2.1ครับ เอาแบบเปิดปิดง่ายๆหน่อยอะ ก็คือมีตัวสวิทปิดที่รีโมท อะครับ พอมีบ้างมะ ตอนนี้ใช้ SAAG 1000W กับ sound on board

อ่า ผมไม่ SLI นะครับ ^ ^

Comment

2.1 ผมใช้รุ่นเก่านๆ นะ creative soundblaseter digital ซื้อมานานละ สามพันกว่าบาท สวิท ปรับเสียง และก็ปิดได้ กับ Altec ATP3 2.1 ในห้าง สองพันกว่าครับ ก็ปิดเสียงพร้อมปิดลำโพงเหมือนกัน

Comment

saag รุ่นปิดได้ก็มี มีรีโมท 6-700กว่าบาท เสียงก็ตามแนวมัน
        คีเอทีบรุ่นถูกๆ มีแต่ตัวปรับเปิดปิดไม่ได้ ต้องดูที่รีโมท

Comment

775 กับ ddr1 ที่เคยใช้ก็ asrock 775dual VSTA

แต่ไม่มี PCI-X มีแต่ PCI-E

Comment

Working...
          X