Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ ID PREMIUM ของ www.rapidshare.com และเว็บอื่นๆมาทางนี้มาทางนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ ID PREMIUM ของ www.rapidshare.com และเว็บอื่นๆมาทางนี้มาทางนี้

วิธีการ

1.ขั้นเเรกให้คุณเข้ามาที่เว็บ http://PremiumForFree.com/index.php?referral=465399 หลังจากเข้ามาเเล้วให้คุณติ๊กถูกที่ช่อง [ ] Please read and agree to the terms and conditions before signing up แล้วกด Sign up

2.หลังจากที่เข้ามาเเล้วให้คุณกรอกรายละเอียดในช่องให้ครบนะครับ [ในช่อง Zip Code ให้ใส่หมายเลข ไปรษณีย์ เข้าไปครับ..ถ้าไม่ใส่ก็จะไม่สามารถสมัครได้ครับ] หลังจากกรอกรายละเอียดเสร็จเเล้วให้กด Register เลยครับ

3.หลังจากกดตกลงการสมัครแล้วให้คุณไปยืนยันทางอีกเมล์อีกครั้งหนึ่งเสร็จเเล้วก็กลับมาล็อกอินที่หน้าเว็บก็เป็นอันเสร็จครับ..(ที่เหลือก็เเนะนำเพื่อนให้มาสมัครอีก 5 คนเพียงเท่านี้คุณก็จะได้ ID premium ของ rapidshare มาใช้ฟรีๆ!! 1 เดือนครับ)

4. วิธีชวนเพื่อนมา เมื่อ Login เข้า Userของเราเองแล้วกดปุ่ม Refer Friends

5.นำ link ไปชวนเพื่อนมาเลยครับ

6.มาต่อกันเลยครับ!!!หลังจากที่เราเเนะนำให้คนมาสมัครได้เเล้ว 5 คนนะครับ (เช็คว่าคนสมัครกดที่คำว่า Account Status)

7. กดที่คำว่า My Account เลือกที่คำว่า [Change Item] ครับ

8. คราวนี้ท่านก็เลือกว่าจะเอา Premium ของเว็บอะไร หลังจากเลือกเสร็จเเล้ว ก็กดที่คำว่า Change Product เป็นอันเสร็จครับ...ท่านก็จะได้รหัสมาใช้ฟรีๆ 1 เดือนครับ
    Last edited by tuntunzola; 29 Apr 2009, 16:47:56.

ว้าวว ลาปเป็ด *0*

Comment

ล้าสมัยไปแล้วมั้ง ผมครบ 6 แล้วใช้เครื่อง+โน๊ตบุ๊คที่บ้านสมัครผ่านหมด ก็ยังไม่ได้
      แต่มันส่ง id/pass ของพรีเมี่ยมมาให้ลองหลาย id
      แต่ปรากฏใช้ไม่ได้ซักอัน โครตเซ็งเลยเสียเวลาสมัครเมล์ชิบ

ตอนนี้ใช้โหลดฟรีเหมือนเดิม maxnet 3m/512 ค่ำๆโหลดได้ 100kB/s กว่าๆ
      4-5ทุ่มขึ้นไป 200-300kB/s ชิวๆ ถ้าโหลด dvd เซ็งเหมือนกัน 40 กว่าไฟล์แต่ถ้าอยู่หน้าจอก็ทยอยโหลดเอา
      Last edited by namek; 29 Apr 2009, 20:04:20.

Comment

เอาไปทำไรหรือครับ

Comment

มันเฉพาะในอเมริโกยครับ ไทยหมดสิทธ์

Comment

Working...
          X