Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามครับ (อีกและ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามครับ (อีกและ)

เป็นไปได้ไหมว่าอุณหภูมิที่กระดอง CPU จะเท่ากับหรือมากกว่าอุณหภูมิที่ตัวCore

เพราะปกติผมใช้ซิ้งเดิม อุณหภูมิ CPU จะน้อยกว่า Core อยู่ 2-7 องศา

เช่น
    แต่ก่อน ตอนนี้
    CPU 38 c CPU 41 c
    core0 40 c core0 39 c
    core1 39 c core1 40

ผิดปกติป่าวครับ

พอเปลี่ยนซิ้งแมงป่องแดง มันเท่ากันเฉยเลยอ่ะครับ อิอิ

รบกวนพี่ๆสุดหล่อ สุดสวย ทุกท่านด้วยครับ

Last edited by HomeAudioSystem; 29 Apr 2009, 17:34:35.

อิอิกำ ดัน

Comment

เทพๆหายไปไหนครับ

พี่เทพๆ ได้ยินม้าาายยย ยย ย ย

Comment

ไม่มั้งครับ ผม idel cpu 48-49 core 13-16 เอง
        Last edited by suwat1899; 29 Apr 2009, 18:51:34.

Comment

ผมว่า core น่าจะร้อนกว่ากระดองนะ เพราะกระดองมันแค่ตัวครอบเฉยๆ

^^ข้างบนทำไมเย็นยังจังอะครับ 14องศาเอง เซนเชอร์เจ๊งอะป่าว

Comment

core ร้อนกว่า กระดองเป็นปกติ

Comment

แต่ ผม กระดองร้อนกว่าcore อะครับ

แต่อีกนะและ ตะกี้ไปดู กระดอง 4 องศา

หนักและครับ

สงสัยไปเคลมดีก่า

Comment

Working...
              X