Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ็งคับ PC Gallery คับ 1 เดือนผ่านไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Hi-base กับ PC-Gallery ก็ผีตัวเดียวกันนั่นแหละครับ ไม่ต้องโทษกันไปมาหรอกเน่าพอกัน ส่วนของท่าน จขกท. ยังไม่ครบเวลา 1 วันของ hibase เลยครับ รอเวลาให้ครบ 1 วันก่อนของท่านจึงจะได้ครับ

ปล. 1 วันของ hibase เท่ากับ 3 เดือนของโลกมนุษย์ครับ

Comment

กำลังจะบอกเลยว่า 1 วันของ PC Gallery เท่ากับ 3เดือน บนโลกมนุษย์
      5555+

Comment

dfi ประกัน tk เปงไงบ้างละ

Comment

ถ้าประกัน Hibase 2 เดือนเป็นเรื่องแสนธรรมดามากครับ

1 สัปดาห์สิ่ มหัศจรรย์

Comment

เหอ ๆ ของผม Winfast 7900GS อาการ no-boot เคลม Com7 ตั้งแต่

16 พฤษภาคม 50 จนถึงวันนี้ 3 กรกฏาคม 50 เดือนกว่าแล้ว ยังไม่มีวี่แววว่าจะมาเลย

Comment

ปกติของhi-base อยู่ละเคลมนาน พังนาน ซ่อมนาน เรื่องประกันเน่ยแล้วแต่ดวงจิงๆ

Comment

Working...
              X