Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอก CPU Intel 775 ถูกๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอก CPU Intel 775 ถูกๆหน่อยครับ

คือว่าจะเก็บเงินซื้อ คอมใหม่อีกเครื่องอะครับ
    คืออยากจะถามว่า มี CPU 775 ตัวไหนบ้างที่ แรงที่พอจะ เล่น SF Fantatennis2
    Flyff 9ล9 พวกนี้อะครับ ดูแล้วน่าจะไม่กินกราฟฟิคมากนะครับ คือตอนนี้ขาด CPU อย่างเดี่ยว
    คิดไม่ออกจะเอาตัวไหนดี ผมไม่เอา มือ 2 นะครับ
    Spec ตอนนี้นะครับ (คอมใหม่)
    MB:P5K
    Ram:1 GB 800
    VGA:7200 GS
    HDD:160 GB

ปล. จะ Pentium หรือ Celeron ก็ได้ครับ ขอถูกๆนะครับ อิอิผมไม่ใช่เล่นเกมส์หนักๆอะ

E5200/E5300 ครับ

Comment

อยากถูกจริง ซื้อ E1400 สิครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kk View Post
        อยากถูกจริง ซื้อ E1400 สิครับ อิอิ

เล่นลื่นทุกเกม

Comment

e5200 คุ้มสุดครับ ตระกูล2คอร์

Comment

E1200 @ 3GHz คุ้มเกินค่าตัว 1600 บาท

ถ้าจะเผื่องานที่ต้องการเรียกใช้ L2 ด้วย
            E5200 2 พันกว่าบาท กำลังพอดีๆ

Comment

Originally posted by milfeulle1GA View Post
              E1200 @ 3GHz คุ้มเกินค่าตัว 1600 บาท
              ผมก็ทำอย่างนั้นอยู่

Comment

e1200 มันคอร์เดียวหรอครับ แต่ผมเชียร์ e5200 นะ อิอิ เผื่ออนาคต

Comment

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
                  e1200 มันคอร์เดียวหรอครับ แต่ผมเชียร์ e5200 นะ อิอิ เผื่ออนาคต
                  E1200

คือ

Celeron Dual-Core

Comment

Originally posted by DanGeRousT0y View Post
                    ผิดจุดละท่าน E1200 มัน 2 คอร์แท้น่อ

Comment

Originally posted by kk View Post
                      ผิดจุดละท่าน E1200 มัน 2 คอร์แท้น่อ
                      แม่น แล้ว พูด ซะเค้าเสียหาЄหมดเลย

เล็กแต่แรง นะ

Comment

เก่า แต่แรง E2140,E2160

Comment

E1200 2Core จร้า Confirm!!

ปล.ประกอบให้น้องก็ใช้เจ้านี่ไป E1600

Comment

OK E1200
                            E5200 ผมใช้อยู่ดีจริงครับ แต่มันแรงเกินไปกับเกมส์ที่จะเล่นครับ
                            แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่หรอครับ

Comment

Originally posted by lightzer View Post
                              OK E1200
                              E5200 ผมใช้อยู่ดีจริงครับ แต่มันแรงเกินไปกับเกมส์ที่จะเล่นครับ
                              แล้วราคามันประมาณเท่าไหร่หรอครับ
                              E5200 ไม่แพงครับ 2 พันนิดๆ

Comment

Working...
                              X