Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอก CPU Intel 775 ถูกๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ้ย พูดผิดครับ ผมจะถามราคา E1200 อะครับ คือ E5200 ผมใช้อยู่ครับ

Comment

Originally posted by kk View Post
      อยากถูกจริง ซื้อ E1400 สิครับ อิอิ
      ตัวนี้โลด...ใช้เล่นสบาย ๆ
      แต่ให้ดีก้เอาพวก ที่ไม่ใช่celeronละกัน

Comment

อยู่ที่ เน็ท ที่บ้าน ท่านด้วยนะครับ ของผม E5200 @ไป3.5 การ์ดจอ3850
        เล่น SF ยัง กาตุกเลย ครับ ขนาด เน็ท ทรู3Mb ละนะ

Comment

Originally posted by lightzer View Post
          เอ้ย พูดผิดครับ ผมจะถามราคา E1200 อะครับ คือ E5200 ผมใช้อยู่ครับ
          รู้สึกว่าจะไม่มีแล้วนะครับ ผมใช้ E1200 อยู่ ตามลายเซนต์เนี่ย ซื้อมาตั้งแต่มันเริ่มเอามาวางแผง แต่ตอนนี้เห็นแต่ E1400 นะครับ ราคาอยู่ที่ 1700 โดยประมาณ อันนี้ 2.0 GHz

Comment

E1400 เล่นได้ทุกเกม แล้ว

Comment

E21xx มือสอง พันกลางถึงปลาย

Comment

ขอบคุณครับ ไมมันถูกเว่อร์จัง เสร็จโต๋555+

Comment

Working...
                X