Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Partition Magic Convert NTFS to FAT32 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Partition Magic Convert NTFS to FAT32 ไม่ได้

ปัญหา Partition Magic Convert NTFS to FAT32 ไม่ได้

มันขึ้นตามรูปอ่ะครับทำไงดี HDD WD640GB ครับ

ช่วยทีครับ

ดันให้ รอผู้รู้

ปล.โปรแกรมนี้ใช้ดีนะแต่มันก็ี้ทำ partition ผมล่มมาแล้ว 1ครั้ง

Comment

เค้าแค่ให้ยืนยันนี่ครับ
      partition ที่จะ convert นั่นลง windows ไว้หรือเปล่าล่ะ
      เค้าเตือนว่า convert แล้วอาจจะบู๊ทไม่ได้และ drive letter อาจจะเปลี่ยน
      ถ้าไม่เดือดร้อนก็กด OK ไปครับ

Comment

Originally posted by tuajing View Post
        เค้าแค่ให้ยืนยันนี่ครับ
        partition ที่จะ convert นั่นลง windows ไว้หรือเปล่าล่ะ
        เค้าเตือนว่า convert แล้วอาจจะบู๊ทไม่ได้และ drive letter อาจจะเปลี่ยน
        ถ้าไม่เดือดร้อนก็กด OK ไปครับ
        ไดร์ฟนี้เก็บข้อมูลครับ

ที่ Convert ไม่ได้คือ มันไม่ให้ติ๊กตรง FAT32 อ่ะึครัับ

Comment

FAT32 partitions จำกัดขนาดไว้นะครับไม่เกิน 32 gb

Comment

ลองใช้จากเเผ่น hiren ดูครับ
            ถ้ารันจาก system เเล้วทำไม่น่าจะได้ -*-

Comment

เท่าที่รู้NTSF แปลงกลับไปเป็น FAT32ไม่ได้

Comment

Working...
              X