Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ้งค์หน่อยคับ GTS250

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ้งค์หน่อยคับ GTS250

Galaxy GTS250 ส่วนใหญ่เปลี่ยน ซิ้งค์กันไหม
    หรือซิ้งค์ที่แถมมากับตัวการ์ดดีอยู่แล้ว
    เล่นเกม 90c+ เลยจะลองเปลี่ยนดูคับ

ถ้าจะเปลี่ยนตัวไหนดีคับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ผมกำลังซื้อ Syethe GTS 250 4 ฮีตไปป์ เดี๋ยวรู้ผลแน่ๆครับ

ผมใช้ GTS250 1GB ยี่ห้อ Galaxy Idle 58-60 Full 85-88 องศา เดี๋ยวติดเสร็จจะมาบอกครับ ว่าติดแล้วมันเย็นลงเท่าไหร่

Comment

Syethe GTS 250 4 ฮีตไปป์

ขอรูปหน่อยคับ หา google แล้วไม่มี

Comment

Originally posted by PupPyL0VE View Post
          Syethe GTS 250 4 ฮีตไปป์

ขอรูปหน่อยคับ หา google แล้วไม่มี
          ตรา Scythe ครับ เขาเขียนตกไปเลยหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by kewberoz View Post
            ตรา Scythe ครับ เขาเขียนตกไปเลยหาไม่เจอ
            ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X