Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือคอมมันชอบค้างอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือคอมมันชอบค้างอะคับ

คือ อันนี้เป็นสเปคเครื่องน่ะคับ

คือว่า เล่นไปสักพักคอมมันจะค้างน่ะคับ แต่ว่าขยับเม้ายังได้คับ แต่คลิกอะไรไม่ได้เลยคับ

มันเป็นมาจากสาเหตุตามภาพนี้หรือเปล่าคับ เพราะว่ามันเป็นมาได้สัก 1-2 อาทิตย์ละคับ

อ๋อ คือที่ ที่ผมวางเคสมันเป็นโต๊ะคอมนะคับ วางในกรอป สีเหลี่ยมที่มีให้วางอะคับ มันเป็นสาเหตุทำให้ร้อนแล้วค้างหรือเปล่า แต่เม้ามันก็ไม่ค้างนะคับ

รบกวนด้วยคับ

ลองลงวินโดว์ใหม่ครับ

Comment

น่าจะไวรัส

ลองลง Win ใหม่ เหมือนท่านด้านบนดูครับ

Comment

ความร้อนไม่ใช่แน่นอน วางไว้แบบนั้นก็ไม่ทำให้ร้อนจนค้าง

Comment

ไวรัส เหรอคับ คือ ต้องลง วินใหม่ ช่าย มะ คับ

Comment

ก็ถ้าลองลงวินโดวใหม่ ถ้าหายก็น่าจะไวรัสละกะมัง ลงใหม่เลย

Comment

Originally posted by Rescub View Post
              ไวรัส เหรอคับ คือ ต้องลง วินใหม่ ช่าย มะ คับ
              ลงวินโดว์ใหม่หายครับ

น่าจะไวรัส ค้างๆ แล้วมี สคริปเอ่อเร่อ

Comment

Working...
              X