Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 9800gtx+ กับ PSU enermax 460 w เอาอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 9800gtx+ กับ PSU enermax 460 w เอาอยู่ไหม

XFX 9800gtx+ กับ PSU enermax 460 w เอาอยู่ไหม
    ลองคำนวนใน PSU calc แล้วผ่านครับ

แต่มาถามดูให้แน่ใจ

spec ตามนี้ครับ

P5 K Pro (ใส่ได้ไม่มีปัญหาใช่ป่าวครับ)
    HDD sata x2
    Ram ddr2 x2
    พัดลม ไฟ x4

ถ้าเปิด idle กินไฟประมาณกี่ watt ครับ

แล้วราคาตามร้านเท่าไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=404129
    เอาลิ้งนี้ไปดูเล่นๆก่อนครับเฉพาะ VGA แล้ว CPU รุ่นอะไรค่ายไหนครับ แล้วคิดว่าจะ OC มั้ย FAN มีขนาดกี่ cm ครับ
    Last edited by diamondback; 30 Apr 2009, 01:10:06.

Comment

iCUTE 650W น่าจะแจ่มกว่านะ +เพิ่มนิด1

Comment

ไหวครับ

3870CF ยังได้เลย

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
          iCUTE 650W น่าจะแจ่มกว่านะ +เพิ่มนิด1
          ว่าจะไปตามลุงพอดีลุงเคยใช้

Comment

CPU ธรรมดาครับ C2D 4600

น่าจะไหวแหละ นะครับ

ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ
            Last edited by nbomber; 30 Apr 2009, 10:08:36.

Comment

ไหวชัวส์

Comment

ขอบคุณมากครับ

แต่ว่า เอ่ออๆ

..

เสร็จ XFX 250 ไปแล้วครับ ฮ่าๆ

เด่วขอลองเทสก่อนนะครับ

^^

Comment

enermax ไหวอยู่แล้ว

Comment

460 w enermax มันไม่มี ช่องต่อ pci - express ปะครับ

ถ้าจะต่อใช้ตัวแปลงจากที่แถมมาเสียบได้เลยใช่ปะครับ
                    เห็นในคู่มือมันบอกห้าม เอ้ งง ๆ

4 pin x 2 > to > 6 pin

Comment

Working...
                    X