Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อตี้หิตอยากใสกะเค้าบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืม...... ถ้าหาก 1800 แก้ไข หลายจุดหน่อยเน้อ สวยดีครับ แต่แก้นิดหน่อยก็ โอเคแล้วครับ 1800 เนี่ย คริๆ

Comment

เลเซอร์นี่งานเนี๊ยบดีจัง แต่ให้ผมเลือก ผมเลือก CNCดีกว่า เพราะ ถูกกว่า+บำรุงรักษาน่าจะง่ายกว่า
      หรือเปล่า
      ปล.ผมมั่ว

Comment

เง้อ ทำเองยังพันแปด มิน่าขายแพงเหลือเกิน

Comment

เดี้ยวมผมถ่ายรูปมาให้ใหม่นะครับ
          ไอ้ที่ผมแก้ไปเลี้ยวก้อมีหลายจุด
          เดี้ยวรอให้มือถือแบดเต็มก่อนนะครับ

Comment

ร่างแบบแล้วไปให่ตัดส่งมาให้จะเกิน 2500 มั้ยน๊อ

Comment

หุ้นกันคนละร้อย ซื้อเครื่องตัดเลเซอร์มา อุ ๆๆๆ

Comment

ของแรงๆ

Comment

รบกวนถามว่า จุดยึดที่เป็นน็อต ใช้เกลียวทองเหลืองฝังเข้าไปในแผ่นอะคลีลิคใช่ไหมครับ
                  อยากรู้ว่าหาซื้อที่ไหนอะครับ

Comment

ช่วงนี้โพสยากมากเลยขอโทษด้วยนะครับที่มาช้า

โดยรวมครับ

ด้านหลังครับ

อันนี้ด้านข้าง

อันนี้ด้านหลัง

ส่วนที่แก้ไปเเล้ว(จุดที่1)

ส่วนที่แก้ไปเเล้ว(จุดที่2)

Comment

ดันให้ อยาก ได้ คำตอบ

Comment

แจ่มครับ ว่าแต่เตรื่องนั้นขอได้ปะ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Lee_Yong_Je View Post
                          ดันให้ อยาก ได้ คำตอบ
                          คือมันจะมีอยู่ร้านนึงอะครับในเซียรรังสิตชั้น1ตรงที่มันขายเคื่องขยายเสียงอ่ะครับ
                          เป็นร้านขายอุปการไฟฟ้ามีแทบจะทุกอย่าง
                          ลองไปหาดูนะครับ

Comment

คือมันจะมีอยู่ร้านนึงอะครับในเซียรรังสิตชั้น1ตรงที่มันขายเคื่องขยายเสียงอ่ะครับ
                            เป็นร้านขายอุปการไฟฟ้ามีแทบจะทุกอย่าง
                            ลองไปหาดูนะครับ
                            ขอบคุณครับ พอจะ มีรูปให้ดูไหมครับ ตัวที่ท่านซื้อมาใส่แล้วยังไม่ได้ใช้อะครับหรือที่ติดเคสแล้วซูมใกล้ๆก็ได้ครับ
                            เดี๋ยวเอารูปไปหาแถวบ้านหม้อ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Working...
                            X