Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องซิ้งสำหรับ 775 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องซิ้งสำหรับ 775 หน่อยครับ

ผมใช้ P... D2.8 775 และอยากถามว่าซิ้งสำหรับ 775 คุณคิดว่าตัวไหนเย็นสุดครับ

เพราะตอนนี้ไช้ Freezer 7 Pro อยู่ครับแต่ ยังไม่เห็นเย็นขึ้นเลยยย เลยคิดจะเปลี่ยนซิ้งอะครับ

เลยอยากถามว่าตัวไหนเย็นที่สุ๊ดดดดดดดดดดดดดครับ

...

Comment

HR-01 ครับ

Comment

u-120 ครับ เห็นว่าราคาลง

Comment

hr-01 หรือ u-120 ก็ได้ครับ u-120 finถี่ยิบเชียว แต่เป็นผมคงเอาเจ้าhr-01เพราะfin***งกว่า ทำความสะอาดง่ายกว่า ที่บ้านพอดีฝุ่นเยอะ อิอิ

อ้อ ผมคนที่ซื้อซิ้งAC7ไปน่ะครับ หุหุ

Comment

Sink ไช้ดีไหมครับ อิอิ

Comment

Sink อ่าใช้ดี...

Comment

Working...
              X