Announcement

Collapse
No announcement yet.

L4D กล่องไทยมาเดือนหน้าแล้ว เตรียมตังกันยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• L4D กล่องไทยมาเดือนหน้าแล้ว เตรียมตังกันยังครับ

วันนี้มีข่าวมาป่าวประกาศคือว่า Left 4 Dead เกมที่ได้ชื่อว่าเป็นสุดยอดเกม Co-Op หลังจากที่ข่าวรั่วมาว่าจะมาไทย ตอนนี้ก็มาแล้วครับ

ใครสนใจติดตามสั่งซื้อได้ที่ zest เลยครับผมก็เก็บตังอยู่ อิอิ

ส่วนตัวขอเดาว่าไม่น่าจะมีเซฟไทยเพราะนิว อีร่า ไม่ได้ซื้อเข้ามานั่นเองแต่ถ้าเล่นออนไลน์คงไม่มีปัญหาแน่นอน

แล้วมันจะพิเศษกว่าตัวที่เราๆเล่นกันอยู่ตรงไหนคับ

Comment

Originally posted by arito View Post
      แล้วมันจะพิเศษกว่าตัวที่เราๆเล่นกันอยู่ตรงไหนคับ
      สามารถเล่นผ่าน Stream ได้ครับ

Comment

ไม่มีเซิฟไทยเเล้ว ping มันจะเท่าไหร่เนี่ย

Comment

เอ่อ เป็นบริษัท CybergameThailand เป็นคนนำเข้ามานะคับ ส่วนเซิฟนั้นอนาคตข้างหน้าเร็วๆ นี้จะเปิดคับ

อ่อ ส่วนคนที่ไม่อยากซื้อราคาเต็ม หรือไม่อยากออกจากบ้าน สั่งซื้อผ่านทางผมได้เหมือนเดิมแล้วนะคับ

Comment

CybergameThailand หรอครับ ทำไมในเชสบอกว่า Valve ขายเองหว่า-0-

Comment

โอยกว่ากล่องแท้จะมาไทย เล่นกันจนบนเบื่อไปข้างนึงแล้ว - -

Comment

แค่ได้เล่นผ่าน สตรีมอ่ะนะ .........

Comment

Originally posted by arito View Post
                  แค่ได้เล่นผ่าน สตรีมอ่ะนะ .........
                  อืม

Comment

ท่านต้องการสื่ออะไรหรือ

Comment

เล่นผ่าน Steam + Auto Update + Achievements Save ไว้กับ Account ตัวเองตลอด + มี Community Page คนอื่นสามารถเข้ามาดู Profile ได้ แล้วดูได้ว่าเรา Unlock Achiemevents ตัวไหนไปแล้วบ้าง

Comment

Originally posted by AnonymousX View Post
                        เล่นผ่าน Steam + Auto Update + Achievements Save ไว้กับ Account ตัวเองตลอด + มี Community Page คนอื่นสามารถเข้ามาดู Profile ได้ แล้วดูได้ว่าเรา Unlock Achiemevents ตัวไหนไปแล้วบ้าง

แค่เนี้ย อิอิ

Comment

แล้วมันจะต่างอะไรกับ Garena จะเล่นผ่านอันไหน ก็ยิงผีฆ่าผีเหมือนกัน ซื้อมาไว้สะสมเฉยๆ แล้วคนเล่นแผ่นแท้จิงๆจะมีสักกี่คนในประเทศ แล้วร้านเกมร้านไหนที่จะซื้อมาลง ก็ต้องรอต่อไป

Comment

อืม ซื่อไว้สะสม
                            Last edited by jonoaugi; 30 Apr 2009, 18:14:01.

Comment

ผมคิดว่างใครจะมองว่าเขาเล่นกันเบื่อหรือมันก็แค่เล่นออนไลน์ อยากให้คิดนะครับว่าได้อุดหนุนของลิขสิทธิ์
                              กันบ้างไหมครับ แค่นั้นแหละครับ

Comment

Working...
                              X