Announcement

Collapse
No announcement yet.

Port DVI สามารถใช้ได้กับ port แบบ AGP ของจอธรรมดา หรือแบบ LCD ที่ไม่มี DVIได้เปล่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Port DVI สามารถใช้ได้กับ port แบบ AGP ของจอธรรมดา หรือแบบ LCD ที่ไม่มี DVIได้เปล่าคับ

คือว่า HD3650 มันมีแต่ ช่อง DVI สองช่องเลย แล้วทีนี้ จอของผมมีแค่ช่องเสียบแบบ AGP แบบว่ารุ่นเก่าอะคับ แล้วมันมีวิธีไหนที่จะสามารถต่อก้นได้บ้างคับ แบบว่าไม่ต้องซื้อจอไหม่อะ มีสายที่ข้างหนึ่ง เป็น DVI ข้างหนึ่งเป็น AGP ขายไหมคับ

VGA ครับ = =*

มันจะมีหัวแปลงจาก DVI>>>VGA มาให้ เป็นตัวแปลง ตอนซื้อลองรื้อดูในกล่องก่อน
    ไม่ต้องกลัวคนขาย ผมจะซื้อคุณหนิ ประมาณนี้

Comment

อย่างงี้ค่อยยังชั่วไม่ต้องซื้อจอใหม่

Comment

Working...
      X