Announcement

Collapse
No announcement yet.

Counter Strike Source [Zone]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Counter Strike Source [Zone]

สาวก CS มาคุยกันครับ

Last edited by Napart; 30 Apr 2009, 13:21:46.

วิธีออนไลน์

ก่อนอื่นโหลด Steam ที่นี่

http://storefront.steampowered.com/d...eamInstall.msi

คลิก ขวาแล้ว เซฟ

วิธีเล่น

ในหน้าโปรแกรม Steam

เลือกเมนู เซิฟเวอร์ ตรงด้านล่าง

แ้ล้ว เลือกเซิฟ ตามใจชอบครับ

Comment

อยากเล่นมากเลยครับอัพให้หน่อยสิ

Comment

ผมเล่นแผ่นแท่อะครับ ส่วนใหญ่เล่น zombiex2.net

Comment

ถามโง่ๆนะครับ source กับ 1.6 ต่างกันยังไงอ่ะครับ

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ
            สนุกมากมาย
            เล่น server P'PO อ่า
            ฮาๆ
            ของแท้นะ
            299 บาท

Comment

Source สมจริงกว่าเยอะ
              ภาพสวยกว่าเยอะ

ผมเล่น Source อยู่
              ของแท้นะครับเล่น Server P'PO อยู่
              ของแท้มันกล่องละ 299 บาทอะ
              แต่ขอบอกว่าซื้อมาคุ้มครับมีเกมส์ Half life 2 Death Match ให้ด้วย

Comment

Originally posted by keehoman View Post
                Source สมจริงกว่าเยอะ
                ภาพสวยกว่าเยอะ

ผมเล่น Source อยู่
                ของแท้นะครับเล่น Server P'PO อยู่
                ของแท้มันกล่องละ 299 บาทอะ
                แต่ขอบอกว่าซื้อมาคุ้มครับมีเกมส์ Half life 2 Death Match ให้ด้วย
                ไม่ทราบว่าซื้อมานานรึยังหรอครับ ตอนผมซื้อ 599 แหนะ (แต่ก็นานมากแล้วนะ)

Comment

ที่ชอบที่สุด คือ 1.6 ภาคไทย มือปืนโลกพระจันทร์ แผนที่ cs_untitle

ผมหามาเป็นปีๆ แต่ตอนนี้ก็ยังไม่เจอแม้แต่เงา

ที่เจอๆ ก็ล้วนพิการทั้งสิ้น ขาดโน่นขาดนี่ ... ใด้แต่คิดถึงสมัยเล่นร้านไปอย่างนั้น

( แบบข้างล่างทุกอย่าง ยกเว้นชื่ออาวุธ มันต้องชื่อไทยด้วย )

Comment

Originally posted by b0taN View Post
                    ถามโง่ๆนะครับ source กับ 1.6 ต่างกันยังไงอ่ะครับ

Source ปรับปรุง กราฟฟิคดี แ ละระบบฟิสิกส์ ดี ขึ้นกว่า 1.6 มากๆๆครับ

Source

1.6

Comment

สนใจก็หาซื้อได้ครับ จากเกมส์ HL2 Game of the years ก็ได้ครับ ในกล่องมี 5 เกมส์ครับ คือ HL2, HL2 Deathmath , HL Source,HL source Deathmath ,CSS ครับ 399 บาทเอง

Comment

Headshot ครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by Napart View Post
                          Headshot ครับพี่น้อง

แผ่นแท้นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับอยากเล่นมากเลย เคยเล่นอยู่ที่ร้านอ่ะ Zombie มันส์โคตรๆ

Comment

เคยเล่น STARZAP นานแล้วๆก็เลิกไปแล้ว

ส่วน 1.6 SG ปิดก็ไม่ค่อยได้เลนจนเลิกไปในที่สุด

Comment

Originally posted by paypal View Post
                              แผ่นแท้นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับอยากเล่นมากเลย เคยเล่นอยู่ที่ร้านอ่ะ Zombie มันส์โคตรๆ
                              Zest ครับ

Comment

Working...
                              X