Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพการ์ดจอ AGP ตอนนี้คุ้มไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพการ์ดจอ AGP ตอนนี้คุ้มไหม

เครื่องผมนะ
    P4(478) 3.0
    P4P800SE
    Gf FX5200 <<<<< อยากเล่นเกมใหม่ๆให้ชื่นใจแต่ไอ้ตัวนี้ก็แรงเหลือเกิน
    Ram DDR 512 บัส400 <<<<<< อันนี้ก็อยากอัพ แต่ก็อยากได้ ddr2 นะ

เหมือนหัวข้อเลย อัพการ์ดจอกับแรมคุ้มไหม

สำหรับเล่นเกมนะครับ

หาแรมบัส กับ CL ที่เท่ากัน ทำให้เป็น 1GB

แล้วไปเอา Galaxy 7600GS DDR3 AGP มาใส่ครับ

งบประมาณ 5000.- ครับ

Comment

Ram DDR 512 บัส400 <<<<<< อันนี้ก็อยากอัพ แต่ก็อยากได้ ddr2 นะ
      DDR2 ใส่ไม่ได้ครับ ได้แต่ ddr หาบัส 400 มายัดเลย

Comment

ผมว่ารอซื้อเครื่องใหม่ดีกว่าครับ แรงกว่า แต่ถูกกว่า

Comment

หามือสองใช้ไปก่อนเลยครับ เหมือนผมอ่ะ หาได้และ แต่เล่นถูกๆพอ 7300GT อ่ะ เดี๋ยวกะว่าใช้ไปก่อน ไม่เปลี่ยนแระ เปลี่ยนอีกทีคงเปลี่ยนคอมเลยอ่ะ

Comment

เออ คุง fj ขอนอกเรื่องนิ้ดดดดหนึ่งน่ะคับ สงสัยมานานแล้ว ไอ้ลายเซ็นคุณอ่ะ ผู้หญิงคนนั้นทำอะไรอยู่อ่าคับ สงสัยมานานแล้ว อ้ะๆๆๆ อย่าบอกน่ะว่ากิน ยำยำ ต้มแซบ ช่วยตอบให้หายข้องใจหน่อยน่ะคับ ข้องใจมานานแล้ว

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
              เออ คุง fj ขอนอกเรื่องนิ้ดดดดหนึ่งน่ะคับ สงสัยมานานแล้ว ไอ้ลายเซ็นคุณอ่ะ ผู้หญิงคนนั้นทำอะไรอยู่อ่าคับ สงสัยมานานแล้ว อ้ะๆๆๆ อย่าบอกน่ะว่ากิน ยำยำ ต้มแซบ ช่วยตอบให้หายข้องใจหน่อยน่ะคับ ข้องใจมานานแล้ว
              ภาพมันฟ้องนะ ว่ากิน ยำยำ อยู่

Comment

งุงิ กินยำๆ หรือกินใส้กรอกกันแน่

Comment

ผมว่าตอนนี้ก็ยังพอได้ครับ เพราะดูจากCPUก็ OK เลยครับ แล้วก็เพิ่มแรมให้เป็นสัก 1g แล้วก็การ์ดจอแรงๆหน่อย ตามที่ ข้างบนบอกก็ดีครับ ใช้ได้เพื่อนผมก็ใช้อยู่คับ ก็น่าจะอยู่ได้อีก เป็น ปีเหมือนกัน แบบ เล่นเกมพอได้

Comment

เธอกินยำสาหร่ายผมอยู่ครับ เหอะๆ

Comment

เหมือนอันเก่าผมเลย ตอนนี้ผมอัพ Ram เป็น 1G กับ Galaxy 7600GS DDR3 agp นั้นละครับ

เล่น BF,NFS ได้ครับ ปรับกลาง ๆ พอได้ครับผม

Comment

เครื่องผมนะ
                        P4(478) 3.0
                        P4P800SE
                        Gf FX5200 <<<<< อยากเล่นเกมใหม่ๆให้ชื่นใจแต่ไอ้ตัวนี้ก็แรงเหลือเกิน ---> 6600GT
                        Ram DDR 512 บัส400 <<<<<< อันนี้ก็อยากอัพ แต่ก็อยากได้ ddr2 นะ -->ใส่ 512 อีกตัว Dual กัน

เหมือนหัวข้อเลย อัพการ์ดจอกับแรมคุ้มไหม

สำหรับเล่นเกมนะครับ

---------------------------------------------------

ของ 2 อย่างหาจากบอร์ดมือ 2 ประมาน 2500+1200 = 3700 ครับ ยังเล่นได้อีกนาน

Comment

มือ 2 การ์ดจอ agp แรงๆพวก 6600gt ราคา 2 พันนิดๆเองครับ

Comment

เอ่อ แล้วเรื่องแรมอะครับถ้าซื้อ 1gb มาใส่มันจะได้ dual กับ 512 เหรอครับ

งง ชี้แจงทีครับ

Comment

Working...
                            X