Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามวิธีเล่นออนไลน์ และหาเกมส์ DotA อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามวิธีเล่นออนไลน์ และหาเกมส์ DotA อ่ะครับ

ไม่ทราบว่าหาโหลดได้ที่เวปไหนบ้างไหมเอ่ย
    แล้วถ้าต้องการเล่นออนไลน์ ต้องซื้อแผ่นแท้ไหมครับ

แล้วตัว DotA ต้องไปโหลดจากไหนหรอ ครับหลังจากเราซื้อ Frozen throne มาแล้ว

ถามเพิ่มเติม
    ตาม spec นี้
    P4 Socket 478 @2.4 GHz
    Asus P4P - 800 Deluxe
    Ram Kingston bus 533 512*2 Dual
    Winfast FX 5200
    Hdd Seagates 80gb + 200gb
    Asus 22" LCD (ซื้อคอมมาร์ทนี่เอง)
    Microsoft wireless laser desktop 6000
    Netgear ADSL Modem + Wireless Router

อยากเล่น suprem commander ต้องทำไงบ้างครับ

จริงๆกะจะซื้อเครื่องใหม่แรงๆ แต่มีข่าวว่ารุ่นใหม่ๆ ตามมาเต็มเลย เลยกะจะรอซักกลางพฤษภาน่ะครับ คิดว่ายังงัย
    spec ที่ตั้งไว้ก็
    E6600 12,6500
    Geil 2 GB 800 6,700
    Seagate 320 Gb SATA 2 3,850
    Asus p5N32-E SLI 9,000
    Galaxy หรือ XFX GF8800 GTS 320 MB 11,900 ราคา galaxy
    Case Gigabyte 5,900
    DVD-RW Asus 18x SATA
    PSU Enermax liberty 620 W 7,500

ถ้ารอไปอีกหน่อยจะมีอะไรน่าสนใจกว่านี้ไหมครับ
    จริงๆการ์ดจอไม่ได้อยากได้แรงขนาดนี้ แต่อยากให้สนับสนุน dx 10
    แล้วก็ cpu อยากได้ cache 4 mb อ่ะครับ

ซักสองเดือนจะมีอะไรใหม่ๆ ถูกๆให้เล่นไหมครับ

เพียงเข้าชมเราก็ดีใจ ถ้าตอบให้ถือเป็นผู้มีพระคุณ

ถ้าไม่ต้องการแรงแต่ต้องการDX10ลองมองตัวกลางๆอย่าง8600GT,8800GTSท่จะออกมาในอนาคตก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
      ถ้าไม่ต้องการแรงแต่ต้องการDX10ลองมองตัวกลางๆอย่าง8600GT,8800GTSท่จะออกมาในอนาคตก็ได้ครับ
      พอรู้กำหนดที่จะออกไหมครับ

Comment

ถ้าเล่นแค่DotA Fx5200 ก็กินขาดแล้ว
        วิธีการ ตัวเกม ข้อมูลต่างๆ ดูที่นี่เลย

ปล.อ่อ...อย่าลืมสมัครสมาชิคก่อนโหลดด้วยหล่ะ

Comment

Originally posted by omthong View Post
          พอรู้กำหนดที่จะออกไหมครับ
          ช่วงไตรมาสที่2ของปีนี้ครับ ตอนนี้ก็จะเข้าไตรมาสที่2แล้วละครับ

Comment

เกมส์ DotA ไม่มีนะครับ มีแต่แมพ DotA ของเกมส์ Warcraft III

Comment

โหลดแมพ dota ตัวล่าสุดได้จากเวบนี้เลยครับ

http://www.getdota.com/

Comment

Working...
              X