Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ maxnet คลอง4 ลำลูกา ลาดสวาย บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ maxnet คลอง4 ลำลูกา ลาดสวาย บ้างครับ

ใครใช้ maxnet คลอง4 ลำลูกา ลาดสวาย บ้างครับ

ใช้ได้ยังครับ ดีรึเปล่า ช่างมาว่างเครือค่ายแล้วหรือยังครับ พอดีจะติดไปใช้ที่ บ้าน ซอยร่วมสุข 2

อยู่ใกล้กับหมู่บ้านรุ่งเรือนเฮ้า

แนะนำด้วยขอบคุณมากครับ

ไม่มีคน ตอบเลย เหอะๆ สงสัย ไม่ค่อยจะมีคนใช้กัน อยากจะสมัคร ไม่รู้ว่าสัญญาจะดีรึเปล่า

Comment

ลองไปถามที่จุดบริการแถวๆตลาดวงศกรดูครับ เคยเห็นว่ามันมีจุดบริการอยู่
      เค้าจะเป็นคนบอกเลยครับว่าได้หรือไม่ได้ ถ้าได้ก็ดีไป ถ้าไม่ได้ก็ถือว่ามาเดินเล่นตลาด *0*

แต่ตอนนี้ซอยหทัยราษฎร์ 39 เน็ตกะลังเน่ามาก -0- เป็นมาร่วมอาทิตย์ละ

Comment

ผมกำลังจะไปจอวันที่7พ.คนี่อะพหล52สะพานใหม่งุงิ

Comment

น่าจะมีแล้วนะครับ

สัปดาก่อน เห็นมีไปประกาศอยู่หน้า ม.ปราถนา คลอง.5 ว่ามีให้บริการแล้ว

ลองโทรไปถามดูก่อนน่าจะดี

Comment

ผมใช้ครับ A.C.House 3 ครับ รู้จักป่าวเอ๋ย ??

Comment

Originally posted by gwz01 View Post

ใช้ได้ยังครับ ดีรึเปล่า ช่างมาว่างเครือค่ายแล้วหรือยังครับ พอดีจะติดไปใช้ที่ บ้าน ซอยร่วมสุข 2

อยู่ใกล้กับหมู่บ้านรุ่งเรือนเฮ้า

แนะนำด้วยขอบคุณมากครับ
              คิดว่าน่าจะได้ พี่ผม อยู่หมู่บ้านอยู่เจริญก็ติดได้นะ เห็นป้ายยาวไปถึงธัญญะแล้วมั้งครับ ^^

หรือไม่ก็สอบถามที่บูืทตรง เมเจอร์ รังสิตครับ

Comment

น่าจะ ok นะครับ

แต่ ผม TOT น้ะ -0- 3m นิ่งดี

Comment

ผมอญุ่หมู่บ้านรื่รฤดี อ่ะครับเลยลาดสวายมาหน่อย มีใช้แล้วครับแต่ไม่รุ้ ถึงข้างในไหม

Comment

ขอเปิดใช้บริการแล้ว ครับ รอๆ... สมัครตั้งแต่วันที่ 1 พ.ค. 52 ที่เมเจอร์รังสิต ให้รอช่าง...ช้าสุด40วัน

ต่อนี้ก็รอครับ หรือ ว่าจะโทรไปจี้ดี

Comment

ใครบอกช้าสุด 40 วันครับ ของ ผม 2 เดือน ไม่โทรไปด่ามันไม่มาติด

Comment

กำ 2 เดือน นานจัง ถ้าไม่โทรคงไม่มาใช่มั้ยมั้ยเนี่ย ต้องโทรไปจี้ซะหน่อย ไม่อยากรอนานคร้าบ

ปล.กลัวอยู่ในซอย ไม่รู้จะเสียค่าสายเพิ่มหรือเปล่า ตู้ maxnatมันอยู่ไหนหวา....

Comment

Working...
                        X