Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไม่เข้าใจกับ True เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไม่เข้าใจกับ True เลย

ในเมื่อมีโครงการปล่อย 3 M แต่ดันทำไมปล่อยท่อให้ 2 M ซึ่งตอนนี้ก็ได้ 2 M แล้ว

แล้วงี้เมื่อไหร่จะปล่อย 3 M ซะที
    ปล.โทรไปถามระบบก็บอกว่ากำลังปรับปรุง รอสายนานมาก
    ฝากเบอร์มือถือให้ติดต่อกลับ ก็โทรมาชวนซื้อประกันกับมาน เฮ้อทำใจเลือกไม่ได้

ท่อของเค้าน่าจะรองรับกับระบบที่จะขยายในอนาคตอยู่แล้วล่ะครับ

Comment

ผมอยู่ในซอยจรัญ 13 ท้ายๆซอยนะเกือบจะทุลุบางแคแล้ว
      มันส่งให้ผมได้แค่ 512 แถวๆบ้านผมก็เหมือนกัน Maxnat ก็มาไม่ถึงจะใช้ TOT ก็ไม่อยากเสียตังค์ขอเบอร์ใหม่
      และยังไม่รู้เลยว่ามันจะได้ประมาณไหน คนอื่นเค้าพูดถึง 3 M เป็นอย่างต่ำ ของผม 1 M ยังไม่มีหน้าไปคุยกับเค้าเลย

Comment

Originally posted by rattapong View Post
        ผมอยู่ในซอยจรัญ 13 ท้ายๆซอยนะเกือบจะทุลุบางแคแล้ว
        มันส่งให้ผมได้แค่ 512 แถวๆบ้านผมก็เหมือนกัน Maxnat ก็มาไม่ถึงจะใช้ TOT ก็ไม่อยากเสียตังค์ขอเบอร์ใหม่
        และยังไม่รู้เลยว่ามันจะได้ประมาณไหน คนอื่นเค้าพูดถึง 3 M เป็นอย่างต่ำ ของผม 1 M ยังไม่มีหน้าไปคุยกับเค้าเลย
        ผม จรัญ 19 เลย จรัญ 13 มา ซอย นึง ปัจจุบัน 1m - - แม่มมม

Comment

ชนบท เหรอ 55

ผมอยู่อำเภอชายแดน ติดพม่า ยังได้ indy 5 เม็กเลย

Comment

*0* จรัญ 13 ใกล้ท้ายซอย ใช้ TOT 3เมกได้ ทรูไม่มาอีกหรอ *-*

Comment

Working...
            X