Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดู สเปค เทพของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ejizen View Post
    เออ ว่า แต่ คะแนน a-net ได้เยอะปะ a-net สัก 50+ o-net สัก 65 +ทุกวิชากำลังดี ^ ^ ที่เหลือก่ลุ้น gpa คับ ติดชัว ^ ^
    วันนี้รู้ โอเน็ต คงมะไหวละคับ ต้องไป ลาดกระบังเเทน รวมๆได้ 6815 อ่ะคับ
    จะเสี่ยงเลือกดู วัดดวงเลย คะเเนนปีที่เเล้วมัน 6893
    เล่นเอ็มป่ะคับ ทิ้งเมล์ไว้หนอ่ยจะได้เเอด คุยกัน

Comment

คอมในตำนาน

Comment

เมื่อวานลากเพิ่ิม ไปถึง 1.01GHz เเ้ว้วคับ

Comment

Originally posted by ohmcpe View Post
          วันนี้รู้ โอเน็ต คงมะไหวละคับ ต้องไป ลาดกระบังเเทน รวมๆได้ 6815 อ่ะคับ
          จะเสี่ยงเลือกดู วัดดวงเลย คะเเนนปีที่เเล้วมัน 6893
          เล่นเอ็มป่ะคับ ทิ้งเมล์ไว้หนอ่ยจะได้เเอด คุยกัน
          ผมก็ได้ 68xx อยากบอกว่า ยื่นไปเถอะครับ ปีที่แล้วกับปีนี้วัดกันได้ก็จริง แต่ถ้าต่างกันแค่นั้นผมว่า"ติดชัวร์"ครับ
          อย่าลืมว่า O-NET ปีนี้โหดกว่าปีที่แล้วอีกนะครับ

Comment

คุณ Dekslum เอาเมล์มาเเอดคุยกันหน่อยดิ หรือไม่ก็เเอดผมไป ohm_41@yahoo.com

Comment

ของผม intel 478 ......MHz ไม่ได้ดู ram 12 mb อะไรอีกจำไม่ได้ ยังเล่นได้อยู่เลยครับ เร็วกว่า p4 ผมอีก
              เพราะ p4 จัเต็มเครื่องแล้ว

Comment

เจ๋งครับ ใครมีสเปคเทพเเบบนี้เเล้วยังใช้ได้อยู่เข้ามาโพสหน่อย

Comment

Originally posted by ohmcpe View Post
                  P III 866 ลากไปที่ 949 MHz
                  MB CUV4X-EA socket 370
                  SD RAM SUMSUNG 256*2 133 MHz
                  READEON 9200 SE 128 MB 64 BIT

5555 + หุ ใช้มันมาน ตั้งกะผมอยู่ ม.1 จนวันนี้ จะเข้าวิดวะคอม เกษตร
                  ยังมะมีตังซื้อใหม่ซะที่
                  ลืมถามไปเลย วิสตาเสถียรดีไหมครับท่าน

Comment

ขอโชว์ความเทพบ้างล่ะกัน

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                      ลืมถามไปเลย วิสตาเสถียรดีไหมครับท่าน
                      น่าจะเสถีััยรกะสเปคอื่นที่เเรงๆ นะท่าน เเต่ สเปค ผมมานไม่ค่อยเสถียรเท่าไร
                      มันหน่วงๆ เพราะเครือ่งไม่เเรง

Comment

แหมทำไปได้!!!!!!! จริง ๆด้วย

Comment

ของมันเเรงเมื่อ 6 ปีที่เเล้วอะคับ

Comment

สเป็กนี้เต็มที่ ลากได้เท่าไหร่คับ

Celelon 1.7 Ghz Bus 100Mhz(quad-dumped เป็น 400Mhz)x17 Multiplier

Asrock P4i65G

Powersupply 400W

ram512 (Pc2100) Bus 133Mhz

intel Extreme Graphics 2 shared memory 32Mb

มันปรับbusได้เต็มที่112เองคับเกินกว่านี้เข้าวินโด้ไม่ได้

และแม่งเสือกไม่มีที่ปรับแรงดันไฟ

พอจะมีวิธีลากให้มันได้ไกลกว่านี้ใหมครับ

หรือว่าพอมีวิธีจะทำให้เพิ่มแรงดันไฟได้ใหมครับ

Psu เน่าไปใหมครับ ซื้อมาตัวละ300บาท เองคับ

Comment

Pentium 200Mhz Clock~230

EDO Ram 32x2/16x2 =96Mb

Vga S3 Triov2/dx 1Bm Support 2D

Psu 300W

ปัจจุบันก็ยังอยู่(ห้องเก็บของ)

แต่มันก็ยังเป็นตำนานที่สามารถลุย Daiblo อย่างไม่น่าผิดหวัง

Comment

เเต่ละท่าน เคยเเรงมาทั้งนั้น ผม จขกท. ยังใช้สเปคนั้นอยู่เลย
                                ทนมือทนเท้ามากๆ

Comment

Working...
                                X