Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP Dv2760tx เสีย ถ้าต่อประกันตอนนี้จะซ่อมฟรีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP Dv2760tx เสีย ถ้าต่อประกันตอนนี้จะซ่อมฟรีมั้ยครับ

HP Dv2760tx เสีย ถ้าต่อประกันตอนนี้จะซ่อมฟรีมั้ยครับ คือคาดว่า การ์ดจอเสียครับ แต่ว่าหมดประกันมาเดือนนึงแล้ว เลยอยากรู้ว่าถ้าผมต่อประกันตอนนี้ 2 ปี ราคาเกือบ 4000 บาท จะสามารถนำไปซ่อมฟรีที่ ศูนย์ hp เลยมั้ยครับ หรือว่าต้องเอาไปซ่อมก่อนถึงจะต่อประกันได้

ขอบคุณครับบ

ได้ครับ

Comment

เอาไปต่อประกันทางเวป โอนเงินให้เรียบร้อย แล้วค่อยเข้าไปซ่อมครับ เอาไปซ่อมก่อน เจ๊งครับ โดนเป็นหมื่นค่าบอร์ด + 4000ค่าประกัน

Comment

Working...
      X